ขอดูรูปรถพี่ๆเป็นแนวทางหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย BeeR_Ek, 27 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BeeR_Ek

BeeR_Ek New Member Member

7
    0
    0
    ตอนนี้ผมได้รถ ek 96 สีบรอนซ์เงินมาน่ะครับ เรยอยากเห็นรูปรถของพวกพี่ๆเพื่อนๆน่ะครับว่ามีแนวทางการแต่งยังไงบ้าง สีอะไรก้อได้ครับ แต่ถ้าเป็นสีบรอนซ์เงินได้ยิ่งดีครับ ขอบคุณก๊าบบบบบบบบ:)

2. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
  3. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ดูในกระทู้ Meeting ครับ รถเทพๆ เยอะเลยครับ :)

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ดูใน กระทู้ รายละเอียดรถ EK ของพวกเรา ด้านบนครบสวยๆ

bigeyes96 ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้