----ถามเรื่อง astina ตัวตาตี่หน่อยครับ-----

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย I-PONG, 27 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    เป็นรถของแฟนอ่ะคับ

ตอนนี้เครื่องเดิมที่ใช้อยู่ ขับอยู่ดีๆ ควันออกตรูดซะงั้น เลยอยากวางเครื่องใหม่ซะเลยครับ

ถ้าจะวางเครื่องใหม่ใช้เครื่องอะไรดีครับ อยากได้เกียร์ธรรมดา

มอง ๆ ไว้ว่าเป็น BP-turbo หาเครื่องยากใหมครับ

หรือว่าถ้าข้ามสายพันธ์ เอาเครื่องอะไรดีที่จบง่ายที่สุดคับ

พวกของซิ่งตัวนี้หายากป่าวหว่า เท่าที่ผมเปิด ๆ ดูไม่ค่อยเจอเลย แนะนำด้วยครับ

ใครมีตาตี่สวย ๆ ช่วยโพสรูปลงให้ดูเป็นแนวทางด้วยครับ

รถแฟนแต่เราเห็นแล้วคันมือเอามาแต่งซิ่ง ควันออกตรูดก้อเพราะว่าป๋มเอาไปลากเนี่ยแหละ ดีเกียร์ไม่พังอีก เลยต้องรับผิดชอบ

รบกวนด้วยคับ

2. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    ถ้าชอบแรงก็ลองหาเรื่องหาเครื่อง BP-T ดูก่อนครับ

ยังพอมี แต่หายากหน่อย ถ้าจะข้ามสายพันธ์ก็พอได้ครับ

แต่ต้องทำเยอะ หรือจะลองดูเครื่องของ แลนติส V6 ก็ยังได้ครับ

รถแต่งสวยๆ ลองดูในโพสเก่าๆน่าจะยังมีอยู่ครับ ลองเปิดดู:cool::cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้