แบ่งๆกันอ่านครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย munarok, 18 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    ผมได้บทความนี่มาจากที่ทำงานเห็นว่ากำลังเข้ากับสถาณการณ์
    ประเทศเราเลยถ่ายเก็บไว้แล้วมาแบ่งให้สมาชิก
    ek.group[/SIZE]อ่านกันครับ

2. Genozited

Genozited New Member Member

46
    8
    0
    ขอบคุณคับ

3. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    อ่านแล้วเลือดรักชาติพุ่งปิ๊ด เหมือนดูบางระจัน

4. maythee

maythee New Member Member

274
    12
    0
    เสด็จ เตี่ย ท่า ศักดิ์สิทธิ์ ผมก็ลูก แกคนนึง คับ คนชุมพร พวกเรา รักท่าน คับ

5. BiggyCat

BiggyCat New Member Member

373
    266
    0
    ขอดลบันดาลให้ ท่านเสด็จเตี่ย....

ช่วยประเทศไทย ที เถอะ....ครับ....

6. NUS.EK

NUS.EK New Member Member

176
    27
    0
    ผมชอบ...

บทความนี้ กินใจไทยแท้อย่างผมเหลือเกิน ไม่รู้พวกเอี้ยขายชาติ ได้อ่านแม่งสำนึกมั้ยน้อ

7. watzang

watzang New Member Member

85
    18
    0
    อ่านแล้ว นึกถึงบรรพบุรุษ เลย ผมเองก็ไหว้เสด็จเตี่ย บนเขาที่พัทยา อยู่ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้