**โปรดอ่าน**ประกาศด่วนเรื่อง meeting วันที่ 26 ก.ค.

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย -DeW-(RR), 25 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ตกลงว่า ที่ motor sportland น่าจะไม่ว่าง(แต่ผมโทรไปเขาไม่รับสาย)

เลย ขอเปลี่ยน สถานที่ เป็นที่

ลานจอดรถห้าง crystal เรียบทางด่วนรามอินทรา

ตั้งแต่ เวลา 5 โมงเย็นเป็นต้นไป

ถ้ามากันพร้อม อาจจะย้ายไปที่อื่น ตามความอยากไป ของคนมามีทติ้ง

ถ้ามี อะไรสงสัย ติดต่อผมได้ที่ เบอร์ 081-4036432 ดิวคับ

ป.ล. ลานจอด รถด้าน นอก ฝั่ง ขวามือ เวลามองเข้าห้าง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กรกฎาคม 2008
  2. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    ยังไม่แน่ใจว่าไปจะได้รึปล่าวเลยอะครับ แต่ถ้าไปได้เจอกันนะครับ

3. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ปะปะปะ ไปดูสาวววววววว 5555

4. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ไปด้วย ว่างแล้วครับ:D

5. daisuke

daisuke New Member Member

77
    0
    0
    หวัดดีครับผมเบส เป็นน้องใหม่ขอไปด้วยคนนะครับจะได้รู้จักพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคน
    ปล.พร่งนี้ถ้าถึงแล้วจะรบกวนโทรไปหานะครับ

6. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    รับทราบ

7. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    เจอกัน คับ พรุ่งนี้

8. aeo-evo

aeo-evo New Member Member

54
    0
    0
    ห้าง Crystal อยู่เลียบทางด่วน ช่วงไหนครับ ใกล้อะไรครับ ช่วยแจ้งจุดสังเกตุด้วยครับ

9. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    อยู่ฝั่งเดียว กับ โลตัส เรียบทางด่วนคับ

เลย โลตัส ไปอีก สักนิดหน่อย ก็เห็นเลยคับ

10. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18

สำหรับท่านที่ไม่แน่ใจในสถานที่ตั้งครับ

พี่ดิว เบียร์คงไปไม่ได้อะพี่ เพราะที่เรานัดกันที่ motorsport land แฟนเบียร์
    เค้าก็เลยนัดพวกเพื่อนเค้าที่นั้นตามเรา เบียร์เลยคิดว่าคงไป ไม่ได้อะ เซงเลย
    อยากเจอพวกพี่ๆ ไม่ได้เจอกันนานเลย ............ ก็ถ้าไงเดี๋ยวครั้งหน้า เนอะ !!!!

11. Boy_Evo2

328
    2
    0
    อยากไปแต่ยังเคลียตัวเองไม่ลงตัวเลย

12. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    ไปเย็นๆนะคับพี่น้องเลิกเรียนก็5โมงแล้วคับ อยุ่รอกันด้วยเน้อ

13. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    อาจจะแวะตามไปนะค่ะ

14. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    motor sportland พี่ไม่ชัว กัวจะมีงานอะ กัวไปชน

ก็บอก แฟนเบียร์ ย้ายมา crystal เลยอยากเจอออ

แต่ไงบ่ายๆ คงไปร้านพี่เก่ง ไงโทรมาละกัน

15. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    ถ้าใครจะไปช้า ยังไงโทร มาบอกผมทีนะคับ

เพื่อย้ายที่กัน จะได้บอกถูก

16. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    จะพยายามตามไปนะ อยากไปแต่กลัวงานไม่จบอ่ะ

17. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    จะย้ายไปไหนอีกท่าน ที่นี่ล่ะยาวๆนั่งดูสาว อิอิ:D

18. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    อยากไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

19. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    ก็มาดิ เดี๋ยวเติมน้ำมันให้เต็มถังเลย(เติมดีเซลให้อีโวน่ะ) ก๊ากกกๆๆ:D

20. tha_dk

tha_dk New Member Member

88
    0
    0
    อยากไปแต่ไม่มีรถคับ

21. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    เจอกันคับ

22. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    กลับบ้านแล้วสาหนุกมากมาย 555

23. aeo-evo

54
    0
    0
    เมื่อวานใครไม่ได้ไป......ขอบอกว่าเสียดายมากๆ......บรรยากาศเต็มไปด้วย....ความเป็นกันเองสุดๆ.....ครับ.....คราวหน้านัดเมื่อไหร่บอกได้เลยน่ะ.......คุณดิว.....ขอเป็นเย็นวันเสาร์แบบนี้แหละ.....รูปที่ถ่ายไว้จะมาโพสให้อีกทีครับ.....เสียดายไม่มีรูปตอนกินข้าวเพราะมัวแต่คุย+กิน+ดื่ม+ดู.........อิอิ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 กรกฎาคม 2008
  24. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    พี่โอ๋ตื่นยังครับ รายนี้คุ้มสุด 555

25. primo_xx

747
    6
    0
    เมื่อคืนเรื่องราวเป็นไงกันบ้างคับ พอดีกลับก่อนอิอิ.....
    ที่รู้ๆหนุกหนานคับ

26. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    รู้แต่ว่าไปกันต่อ หลังจากนั้นไม่ทราบเลย

27. Boy_Evo2

328
    2
    0
    มีรูปมั้ยครับอยากเห็นบรรยากาศครับ

28. primo_xx

747
    6
    0
    สติกเกอร์ กับเสื้อ ยังไม่ได้นะคับเพราะว่าท่านเบียร์ติดภารกิจ:D

29. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    ตื่นแล้วคับน้อง เมื่อคืนสนุกสุดยอดดดด เหมือนมีนางฟ้ามาห่อมล้อม วันหลังนอกรอบกันดีป่าวน้อง หุหุเพราะพวกพี่มีนามอีกว่า แก้ง 4 กั๋งตะลุยเมือง

ปล.แต่ที่น่าเสียดายที่สุดคือพี่มาร์ช หุหุ ไอ้เราก็จัดให้แล้วแต่ดัน...อิอิอิ:D

30. aeo-evo

54
    0
    0
    อิจฉา........อิจฉา.......ว่าแต่แก๊ง 4 นี่....ใครบ้างครับ.......................:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้