กลับมาจากศาลสกลนครแล้วคับพี่น้อง

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย SORAWIT, 29 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SORAWIT

SORAWIT New Member Member

221
    14
    0
    เหนื่อยมากครับ ขับรถไปกลับเนี่ย แต่ก้อต้องทำครับ เพราะงานนี้เดิมพันด้วย แก้วตาดวงใจ ของเราเอง ก้อไม่มีอะไรมากคับ พูดความจริงทั้งหมดที่เก็บไว้ตลอด 8 ปีว่าเป็นเช่นไร วันที่ 25 สค ต้องขึ้นไปสู้อีกรอบ ช่วงนี้ขอกลับมาขอยสินค้าเก็บเงินก่อนครับ อ้อลืมไปรถเติมแกสคับ เติมเต็มทั้งที่นนท์ ไปหมดที่ขอนแก่นครับ รวมๆแล้วไป-กลับ ประมาณ 3.5 ถัง ตกประมาณ 1.1-1.2 บาท/โล

2. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
    ขอให้ผ่านไปด้วยดีนะครับ ผมก็กำลังจะไปขอนแก่น 31 นี้เหมือนกันแต่ผมน้ำมันอะ ไม่รู้จะโดนเท่าไหร่

3. SORAWIT

221
    14
    0
    น้ำมันเหลือขีดแดงเติมเต็ม ประมาณ1400-1600 บาท วิ่งไปได้ถึงขอนแก่นครับ จากนนท์-ขอนแก่น ประมาณ 420 โล

4. Toto

Toto New Member Member

42
    1
    0
    กำลังใจครับ มีกำลังใจทุกอย่างสู้ได้ครับ

5. Tee3D-Standard

Tee3D-Standard New Member Member

340
    5
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับพี่...

6. bbgun

220
    4
    0

ขอบคุณครับผม

7. AUNNNN

AUNNNN New Member Member

29
    0
    0
    ถ้ารถมีปัญหาแถวขอนแก่นติดต่อมาละกานครับ0891575973 อั๋นครับ

8. bbgun

220
    4
    0

9. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    เป็นกำลังใจให้อีกคนครับ

ยังไม่ได้อุดหนุนสินค้าเลย...

10. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    สู้ๆครับพี่............เป็นกำลังใจให้ครับ..............สู้ๆ.................

11. nop_per

nop_per New Member Member

28
    0
    0
    สู้ๆครับ..ตอนนี้ว่างๆผมว่าไปทำบุญหรือทำทานอุทิศส่วนกุศลให้เจ้ากรรมนายเวร
    นะครับอุปสรรคต่างๆที่จะเข้ามาจะได้ผ่านไปได้ด้วยดีเป็นกำลังใจให้ครับ

12. a4j

a4j New Member Member

17
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้พี่นะครับ ถ้าเรามั่นใจว่าเราทำในสิ่งที่ถูกแล้ว ก็ไม่จำเป็นต้องกลัวอะไร

13. เตรียมตัวให้พร้อม ไม่ต้องห่วงครับ กำลังใจเพียบ

14. AU_EG

AU_EG New Member Member

125
    1
    0
    สู้นะครับขอให้จบด้วยดีนะครับ

15. SORAWIT

221
    14
    0
    ขอบคุณทุกกระทู้ที่เป็นกำลังใจให้นะครับ ผมเองก็พยายามทำให้กระทบถึงลูก..น้อยที่สุด สงสารเค้าจริงๆ

16. nikirati

nikirati New Member Member

68
    1
    0
    สู้ๆครับ ขอให้เป็นไปอย่างที่หวังไว้ครับ

เดี๋ยวจะอุดหนุนแผ่นกรองสักอันครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้