ขอคำแนะนำหน่อยครับ หม้อน้ำแตกแบบนี้ได้ซ่อมได้ไหม หรือ ซื้อใหม่ดีกว่าครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Chainarong Kanchanwibun, 20 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอคำแนะนำหน่อยครับ หม้อน้ำแตกแบบนี้ได้ซ่อมได้ไหม หรือ ซื้อใหม่ดีกว่าครับ

1. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนใหม่ไปเลยคับ คุ้มกว่าเยอะ แสนกิโลก็คุ้มเเล้วครับ

2. Narong Kueakul

Narong Kueakul Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนฝาได้คครับ
    แต่เปลี่ยนใหม่ก็อุ่นใจ
    เปลี่ยนฝา ผ่า ล้างหม้อน้ำ

3. เปลี่ยนเถอะค่ะ

4. Teerayut Inchai

Teerayut Inchai Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนใหม่อีกคนครับ รั่วหลายจัด

5. Cell Cell

Cell Cell Guest

0
    0
    0
    ให้ช่างหม้อน้ำตีฝาครอบเป็นทองแดงครับใช้ทนเป็น10ปี รั่วก็เชื่อมได้สบาย

6. เปลี่ยนดีกว่าครับ

7. ทำน้ำตกได้ขนาดนี้ เรื่องเปลี่ยนไม่ต้องคิดแล้วครับ

8. Sak Sirishoo

Sak Sirishoo Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนฝาเป็นทองเหลือง 1200ราคานครสวรรค์

9. Icc Krittidech

Icc Krittidech Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนฝาพลาสติกเป็นทองแดงได้ครับ ให้ร้านท่อ หรือร้านที่รับทำหม้อน้ำ บางร้านทำฝาเป็น มิเนียมได้เลย แหล่ม....มาก แต่ถ้าแถวบ้านไม่มีก็เปลี่ยนดีกว่าครับ

10. ซื้อมาเปลี่ยนใหม่แล้ว มือ1 2200฿

11. #เปลื่ยนยางขอบฝา

12. เปลี่ยนเถอะครับจะได้ไม่เป็นภาระช่าง 555

13. เปลี่ยนง่ายกว่าครับ ไม่เสียเวลาเเระราคาก็ไม่เเรง

14. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    จัดแบบนี้สิคับ. แตกไม่เป็น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้