เกียร์เคยหัก..ช่างทำให้แต่ตอนนี้เกียร์เข้าไปที่Nไม่ได้จ้า..ต้องเปลี่ยนเกียร์ใหม่ปะคะ..เ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย April Supawan, 19 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. April Supawan

April Supawan Guest

0
    0
    0
    เกียร์เคยหัก..ช่างทำให้แต่ตอนนี้เกียร์เข้าไปที่Nไม่ได้จ้า..ต้องเปลี่ยนเกียร์ใหม่ปะคะ..เป็นเกียร์ออโต้จ้า..แต่เกียร์เดินหน้า..ถอยหลังได้ปกติเข้าที่pได้

2. เกียร์หัก?
    หมายถึงคันเกียเหลือครับ
    ที่เข้าnไม่ได้คือสไลไปn ไม่ได้หรือ?

3. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ด้ามเกียรพัง

4. ต้องทำขนาดไหน เกียร์ถึงหักได้

5. Kouis Patcharin

Kouis Patcharin Guest

0
    0
    0
    ปุ่มหลุดก็ว่าหนัก นี่ถึงกับหักเลยรึ

6. April Supawan

0
    0
    0
    คือเข้าเกียร์ไม่ได้ค่ะ..ช่างบอกเกียร์หัก..พอช่างไปทำ..กลับมาก็เข้าที่nไม่ได้ค่ะ..แต่อันอื่นเข้าได้ปกติ..

7. April Supawan

0
    0
    0
    ไม่ได้หักตรงที่มือจับเข้าเกียร์จ้า..คงหักข้างล่างมั้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้