ได้เวลา เปลี่ยนซะที ทนใช้มานาน แล้ว ขอบคุณ พี่ แอท สามชุก พี่ เจม กบินทร์ พี่ เอ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย มงคล จันทะศรี, 19 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ได้เวลา เปลี่ยนซะที ทนใช้มานาน แล้ว
    ขอบคุณ พี่ แอท สามชุก พี่ เจม กบินทร์
    พี่ เอ บางพลี ที่แนะนำสิ่งดีๆให้ครับ
    มีโอกาส จะตอบแทนอย่างสาสม ......อิอิ

1. เสร็จแล้วครับ เข็มความร้อนไม่กระดิ๊กเลย....หาที่ใส่ เซนเซอร์ ไม่ได้ 55555

2. มีออยคูลด้วย แจ่มๆ

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    หม้อขาวดีจุง

4. ตอนนี้ เซนเซอร์ พัดลม ผมต่อตรงอยู่ จะเป็นไรมั้ย ครับ บิดกุญแจ ก็ทำงานเลย ลองวิ้งดูแล้ว เกร์ ความร้อน แทบไม่กระดิก

เข็มขึ้นประมานนี้ จอดเปิดแอร์ เบอร์3
    เวลาวิ้งเร็วๆ ก็ขึ้นมาอีกนิดนึง เมื่อก่อนขึ้นเกือบสุด เสียตัง อะไรก็ดีไปหมด อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้