รถเดินเบาสะดุดครับ(หัวฉีด)อู่เปลี่ยนหัวเทียนเช็คไฟลองเปลี่ยนตัวดันโซ่ก็ไม่หายครับช่างบอ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Verachai Ya, 21 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Verachai Ya

Verachai Ya Guest

0
    0
    0
    รถเดินเบาสะดุดครับ(หัวฉีด)อู่เปลี่ยนหัวเทียนเช็คไฟลองเปลี่ยนตัวดันโซ่ก็ไม่หายครับช่างบอกเหลืออีกอย่างต้องเช็ควาวล์ดูครับเกี่ยวกันไหมครับวาวล์รั่ววาวล์ยันทำให้เครื่องสะดุดรถวิ่งแสนสี่ครับ ค่าทำวาวล์ประมานสี่พันครับ แพงไหม

2. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ไล่จากจุดเล็กไปหาจุดใหญ่ครับ อาจไม่ใช้วาล์วก็ได้คับ

3. ลองเช็คระบบไฟ เซนเซอร์ ต่างๆหรือยังครับ แอร์โฟร์ co2 เร็คคูเรเตอร์ สายหัวเทียน จานจ่าย

ล้างลิ้นปีกผีเสื้อดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้