ใครพอดีกระจกแครี่บอยตัวนี้ไหมคับ แบ่งๆกันใช่ได้น๊ะคับอิอิ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ใอ่หนวด 'จิ๋มมม, 20 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครพอดีกระจกแครี่บอยตัวนี้ไหมคับ แบ่งๆกันใช่ได้น๊ะคับอิอิ เด็กใหม่พึ่งได้รถมาคับแนะนำหน่อยคับ หรือหาซื้อได้ที่ไหนคับแพงไหม!!! แล้วถ้าจะเอาโช๊คเดิมๆไปทำสตัสดีไหมคับโหลดกันกี่นิ้วคับ ขอบคุนพี่ๆที่แนะนำคับ

1. Rachata Kumtsup

Rachata Kumtsup Guest

0
    0
    0
    ลองไปหาแถวแมคโครรังสิตครับ พวกอะไหล่หลังคาไฟเบอร์มีเกือบทุกรุ่น

2. มีชื่อร้านไหมคับพี่

3. Rachata Kumtsup

0
    0
    0
    แถวนั้นจะมีหลายร้านติดกันเลยครับ เป็นร้านขายพวกหลังคาไฟเบอร์ กับพวกคอกหลังรถ ลองไล่ถามดูครับ ผมเคยไปหาอะไหล่พวกตัวล็อคเมื่อหลายปีก่อนครับ

4. ขอบคุนคับพี่เดี๋ยวลองดูคับ

5. Rachata Kumtsup

0
    0
    0
    ส่วนเรื่องโหลดรถ เคยทำเล่นๆนะครับตอนนั้นโช๊คเสียเลยเอาเข้าร้านซ่อมตัดสปริงออกไป 2 ข้อ แล้วอัดให้แข็งขึ้น ขับสนุกเกาะถนนดีครับ แต่ก็กระด้างเวลาเจอทางขรุขระ ใช้จนโช๊คพังอีกรอบ สุดท้ายไปซื้อโช็คเซียงกงเดิมๆมาใช้เหมือนเดิม

6. ผมมีแบบวิงโรด เพิ่งถอดจากรถ แต่ไม่มีกระจกหลัง 1,500 สนใจทักครับ สนามบินน้ำ

7. Tum Songpol

Tum Songpol Guest

0
    0
    0
    มีครับผม

เปลี่ยนเลยดีมั้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้