วิธีป้องกัน #น้ำเข้าหัวเทียน แบบนี้ อันตราย รึป่าว คับ ใช้ใน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ต้อม จิ๊กโก๋กิโลเดียว, 21 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    วิธีป้องกัน

#น้ำเข้าหัวเทียน
    แบบนี้ อันตราย รึป่าว คับ

ใช้ใน เวลารถวิ่งลุยฝน

1. น่าจะทำให้ความร้อนเพิ่มนะแบบนี้

2. เอาซิลิโคนทาตรงเบ้าหัวเทียนก็พอแล้วมั้งครับ

3. ถ้ายางเบ้าหัวเทียนดีน้ำก้อไม่เข้านิครับ ฝามีรูเหมืินกันลุยฝนน้ำขังบนฝายังไม่เห็นเป็นไรครับ

4. Thiwa Amsuwan

Thiwa Amsuwan Guest

0
    0
    0
    ถ้าน้ำเข้าหัวเทียนได้ น้ำคงสูงไม่ธรรมดา

5. LW NW

LW NW Guest

0
    0
    0
    กลัวควันจะโขมงเอานะครับ

6. Theptanjai Yakk

Theptanjai Yakk Guest

0
    0
    0
    ฉนวนกันร้อนหลังคาบ้านดีกว่านะ

7. ถ้ากลัวผมว่าให้ฝาเดิมๆดีกว่านะครัย...ถ้าเครื่องไม่มีโบ.

8. ตัดมาทาซิลิโคนแล้วแปะแค่พอรูที่ฝาก็พอจร้า

9. ฟิวเจอร์บอร์ดมันจะละลายเอาสิครับ..

10. Theptanjai Yakk

Theptanjai Yakk Guest

0
    0
    0
    ฟอย เผาปลาเผากุ้ง เอากาวแปะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้