ไฟฉุกเฉินไม่ติดครับ เช็คฟิวแล้วไม่ขาด เช็คสวิตแล้วปกติครับ งงเลยครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Chinnawit Udompol, 20 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ไฟฉุกเฉินไม่ติดครับ เช็คฟิวแล้วไม่ขาด เช็คสวิตแล้วปกติครับ งงเลยครับ ขอรายละเอียดแต่ละช่องฟิวหน่อยครับพี่ๆน้าๆ ขอบคุนครับ

1. HCs Thipnete

HCs Thipnete Guest

0
    0
    0
  2. Kajonsak John

Kajonsak John Guest

0
    0
    0
    ด้านขวาอ่ะพี่ตัว4หรือ5ไม่แน่ใจคราฟ

3. ขอบคุนครับเดี๋ยวลองไล่อีกรอบ

4. HCs Thipnete

HCs Thipnete Guest

0
    0
    0
    ของผมทุกอย่างติดตามสเด๊ป ยกเว้นไฟส่องทะเบียน ไม่ติดทั้งซ้ายขวา ว่าจะเช็ค หลายว่าจะมาสองปีแล้ว @^_^@ ป่านนี้ก็ยังไปได้ไปทำอะไรเลย

5. ลองดูรีเลย์ครับอาจเสียได้

6. ฟิว hazard ครับ

7. ถ้าเสียบฟิวทุกช่องจะเป็นยังงัยคับ (ลองคิดเล่นๆ)

8. ไม่เป็นไรช่องเปล่าไม่มีผลครับ

9. ถ้าเสีบทุกช่องช็อตครับลองแล้ว เพราะตอนเดินสายไฟช่างต่ออะไรมาบ้างก็ไม่รู้ เพราะเท่าที่ดูงานหยาบเลย ปกติรถคันนี้เป็นของแฟน ครับ

10. อ่อ แต่ที่แน่ๆ ฟิวรถพี่เยอะกว่ารถผมอีก 555

11. ลองดูเหมือนกันป่าวครับ

สวิตช์ เสีย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้