มีเกมส์รถมาแนะนำครับ รถยนต์ด้วยดิ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย tana_art, 14 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    จากที่ประธานนัท เคยแนะนำเกมส์ PUCCA น่ะครับ ผมกลัวจะไม่เทรนเลยมาแนะมั่ง อิอิ

พอดีผมเจอเกมส์ RayCity Online น่ะครับ ซื้อแผ่นที่แถมหนังสือมาจาก7-11ราคา25บาท
    เป็นเกมส์รถยนต์นะครับ ลองเล่นกันดูนะครับ เวลาว่างๆ แก้เหงาครับ อิอิ ส่วนตัวก็ว่าหนุกๆ ขำๆ ดีครับ
    แต่งรถได้ รายละเอียดที่ www.rc.in.th นะครับ
    ใครเล่นอยู่แล้วก็แอดเพื่อนมาได้นะครับ ออนหัวค่ำถึงเที่ยงคืนน่ะครับ
    ชื่อในเกมส์ผม tanaart :p:p นะครับ

แก้ไขล่าสุด: 14 กรกฎาคม 2008
  2. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    เพิ่งจะเล่นเหมือนกานครับ ชื่อในเกมก็ TaurusFerio อะครับ

3. อยากเล่นจังครับ

4. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    แจ่มไว้สอบเส็ดเจอกัน

5. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    โดนไปก่อนสอบ

6. อ่าวประธานจะสอบอีกแล้วหรอ ไมสอบเร็วจังอ่ะ สอบเมื่อไหร่วะ....

7. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    เจอกันๆ อยากเล่นอยู่พอดี

8. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    เฮ้ย ประธานเล่นเป็นมาเล่นโชว์ที่ห้องโรบอทด้วยน๊า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้