ถามผู้รู้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย rosetrack, 30 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rosetrack

rosetrack Guest

0
    0
    0
    คือรถผมมีอาการล้อหลังซ้ายเเกว่งเวลาวิ่งอยากรู้ว่าต้องทำยังไงถึงจะหายหรอครับรถที่ผมใช้อยู่ bigMอ่ะครับรบกวนผู้รู้ช่วยบอกทีนะครับ

2. rosetrack

0
    0
    0

3. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ตอบยากครับ
    แม็กดุ้งหรือป่าว
    ใส่อแด๊ปเตอร์แล้วทำเซนเตอร์บอลหรือปาว
    บรรทุกหนักมา หรือกระแทกอะไรมาทำให้เพลาคดไหม
    อีกหลายอย่าง บอกรายละเอียดให้มากกว่านี้ด้วยครับ

4. rosetrack

0
    0
    0
    คือว่ารถผมนั้นเป็นรถเดิมๆเลยครัยเเต่โดนชนเข้าที่ล้อหลังซ้ายส่วนล้อยังเป็นล้อกะทะอยู่เลยนะครับยังไงรบกวนช่อยตอบอีกรอบทีนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้