คำถาม: D4D คอมแอร์ตัดถี่

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย กระบะสีขาว, 25 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    พอดีผมใช้ D4D มาซักระยะนึงแล้วครับ แต่ว่าซัดบ่อย + เปิดกระจก เปิดแอร์

ตอนนี้ คอมแอร์ ตอนเครื่องร้อนจะตัดถี่มากๆครับ ทุกๆ2วิ เรย ไม่ว่าจะเป็นตอนวิ่งหรือจอด

ขอทราบแนวทางการแก้ไขด้วยคร๊าบบ

ขอบคุณทุกความเห็นครับ

2. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    อึ๊บๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้