ทำไมช่วงนี้คนปล่อย e-manage เยอะจังครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย 10krpm, 23 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 10krpm

10krpm New Member Member

58
    1
    0
    มันไม่ดี ทำได้ไม่คุ้มราคา หรือว่าน้ำมันแพงครับ อยากจะสอยมาเล่นเหมือนกัน

2. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    ลูกเล่นน้อยกว่าของ รุ่นอื่น กล่องรุ่นใหม่สามารถ ควบคุมได้ดีกว่า ปรับได้ละเอียดกว่าครับ

3. Pom-AWD

Pom-AWD New Member Member

353
    9
    0
    ราคากลาง มือสองเดี๋ยวนี้อยู่เท่าไหร่ครับ

4. สำหรับฮอนด้า ตอนนี้จูน Real Time ดีกว่า ถูกกว่า ลูกเล่นเยอะกว่า

5. ~DuDe~

~DuDe~ New Member Member

225
    18
    0
    แล้วไปเล่นรุ่นไหนดีหล่ะคับว่าจะเปลี่ยนอยู่เหมือนกัน

6. foonpoon

foonpoon New Member Member

388
    14
    0
    ผมว่า มาจากราคาน้ำมัน ด้วยส่วนนึงครับ

ก็เล่น เอาสวยอย่างเดียวก่อน

7. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ตามกลไลตลาด ของเก่าโล๊ะ ของใหม่มา

8. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    เห็นอยู่แถวๆ 6500-8500 นะคัรบ

9. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    6 พัน แต่ก่อนเคยเห็นแว๊บๆ เด๊่ยวนี้ กล่อง เค้าเอาไป โมรอม จูนเรียบไทม์กันอะครับ มันเลย ไม่ค่อยสน พิกกี้แบ็ค กัน

10. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    เพิ่มนิดหน่อยได้กล่องที่มี Function ดีกว่าเยอะคับ แล้วเดี่ยวนี้พวก Standalone มือสองจากญี่ปุ่นยี่ห้อดังๆก็มาราคาถูกคับ

11. อุ้ม

อุ้ม New Member Member

206
    3
    0
    จะซื้อก็ระวังนะครับ

ของผมโดนเงาะไปตั้งแต่ปลายปีที่แล้วมันได้กล่องไปอย่างเดียว

ไม่รู้ตอนนี้ไปอยู่ที่รถใคร เฮ้อ....

แต่อย่างว่าครับกล่องนี้มันเก่าแล้วไม่เนียนเท่าของแพงๆ

12. Yai_GuMP

Yai_GuMP Member VIP

449
    22
    18
    ผมว่า มันก็ยังโอเคอยู่นะ ดีกว่าใส่กล่องแต่งที่ไม่รู้ว่ามันเขียนขึ้นมาเพื่อรถสเต็ปไหน

สมน้ำสมเนื้อกับราคาและความสามารถครับ

13. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    มีไว้ก็ไม่ได้ไม่เสีย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้