ถามเพื่อนๆหน่อย ทำไมต้อง playboy กัเหรอ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย tumkung2910, 1 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tumkung2910

tumkung2910 New Member Member

7
    1
    0
    ไปสังเกตได้เลย ไม่ว่าจะเป็น สติ๊กเกอร์ ป้ายทะเบียน หรือต่างๆ รถแต่ง 50 คันต้องมีอย่างน้อย 25 หลังๆลามไปมอไซค์ด้วย ถามคนติดหน่อย ความหมายว่าไรเหรอ ชอบเหรอ หรือสวย อยากรู้จริงๆครับ

2. VoiceFromHell

VoiceFromHell Member Member

216
    4
    18
    ผมก็ติดนะคับ
    ผมว่า โลโก้มันน่ารักดี
    ไม่เลอะเทอะ เรียบๆแต่ดูดี
    จิงๆ ชอบโลโก้ origin ด้วย
    :D

3. Air shifter

Air shifter New Member Member

199
    6
    0
    ติดเหมือนกันครับ เป็นกระต่ายดูดบุหรี่ ที่ผมติดก็ไม่ได้หมายความอะไรหรอก แค่มันดูกวน teen ดี

4. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    เห็นบ่อยพอๆกันกับสปูนเลยครับ

5. มันก็สวยดีนี่คับ

6. yungi

yungi New Member Member

95
    3
    0
    เห็นปีที่แล้วเค้าบอกว่า ให้ติดสติกเกอร์กระต่าย แก้เคล็ดนิครับ ม่ายแน่ใจว่าจริงรึเปล่านะครับ

7. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    play = เล่น
    boy = เด็กผู้ชาย

play boy = เล่นเด็กผู้ชาย ( ออก เกย์ๆ เน้อ )

8. VoiceFromHell

VoiceFromHell Member Member

216
    4
    18
    ง่ะ:cry:

9. foonpoon

foonpoon New Member Member

388
    14
    0

ท่านแปลตรงๆตัวแบบนี้ แทบแกะออกเลยครับ:D

10. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    คิดได้ไงคับ หรือ ใจคิด อิอิ ล้อเล่นคร๊าบบบบบ:D:D

11. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    กำ เล่นผู้ชาย

ถ้างั้นเห็นเครื่องหมายนี้ติดท้าย จะซิ่งกับเค้ายังไงก้อได้ แต่...

ห้ามจี้ตรูด ใช่มะคับ

12. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    :Dเอางั้นเลยนะ:D

13. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    ผมไม่ได้ติด...

เพราะผมยัง เล่น เด็กผู้หญิง อยู่เหมือนเดิม...

14. 1klong2

1klong2 New Member Member

375
    2
    0
    55555+++เล่นเด็กผู้ชาย ชอบๆๆ

15. มิน่าละพี่ผมถึงชอบจับก้นชาวบ้านเอิกๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 สิงหาคม 2008
  16. KayRacing

KayRacing New Member Member

95
    1
    0
    ผมไม่อยากติดครับเพราะไม่อยากจะเล่นเด็กผู้ชาย :D :D

17. เด็กผู้ชาย แปลงมาเนียนๆ ปามานน้องปอยนี่ก็น่าคิดนะ

18. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ติดเหมือนกัน กระจกหน้าเลย

พอดีน้องชายมันซื้อหนังสือมามันแถมสติ๊กเกอร์มาด้วยแล้วมันเอามาให้

เลยแป๊ะซะเลย

19. foony

foony New Member Member

188
    7
    0
    เห็นเขาติดๆ กัน ก็สวยดีนะอย่างว่าแหละสติ๊กเกอร์ อะไรก็ได้ ขอให้ติดกับรถซิ่งๆ หน่อย รับรอง จะต้องแพร่หลายไปทั่วประเทศ แน่นอน ไม่เชื่อก็ลองดูดิ๊ ก็อย่างรถ vios ติด mugen spoon รถ jazz ติด trd ไรเงี้ย ไม่รู้หรอกว่ามันคืออะไร แต่เห็นเขาติดๆ กัน ก็เลย เอาก็เอาวะ รถซิ่งเหมือนกานโว้ย

20. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    แก๊งตุ๋ยตูดนี่เอง

21. hello

hello Member Member

125
    3
    18
    หุๆ

22. Jira_es

Jira_es New Member Member

119
    6
    0
    รถซิ่งมันก็ต้องติดกระต่ายแสดงถึงความเร็ว หากติดเต่าลงช้าแน่
    หรือคิดอีกที่ติดเต่าดีกว่าเพราะในที่สุดเต่าก็ชนะกระต่าย
    ขำขำน่ะ

Playboy คงแสดงถึงความเป็นสุภาพบุรุตของคนขับ

23. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    อ๋อ......มันเป็นแบบนี้นี่เอง......ขำ ขำ

24. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    playboy แท้ๆ ต้อง แบบ นี้ :D

25. ~DuDe~

~DuDe~ New Member Member

225
    18
    0
    โอ้ว...กระจ่างแจ้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้