ลอกสติ๊กเกอร์ทิ้ง ออกทั้งสติ๊กเกอร์ ทั้งสีโป้ งึดเลย 555

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย บีไอ อาร์ดี, 22 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ลอกสติ๊กเกอร์ทิ้ง ออกทั้งสติ๊กเกอร์ ทั้งสีโป้ งึดเลย 555

1. ของผมก็โดนเป็นครับ จี๊ดเลย 555

2. ผมจี๊ดตอนที่ลอกสีออกมาแล้ว สีเดิมรถยังสวยอยุ่เลย เจ้าของเก่าพ่นสีทับทำไมไม่รุ้

3. Cell Cell

Cell Cell Guest

0
    0
    0
    ต้องเอาไดร์ร้อนๆเปาแล้วค่อยๆลอก หรือจอดตากแดดจัดๆก็ได้

4. ผมใช้มือเปล่าๆ ลอกออกหมกแล้วคับ มันลอกง่ายเพราะสีโป้มันล่อนออกหมดเลย

5. ผมขอถามเป็นความรู้หน่อยคับ ถ้ารถผมสีบอร์น แต่ทำฝากระโปรงดำ ต้องแจ้งทำเป็น 2สี มั้ยคับ

6. ชะตาเดียวกันครับ555

7. ค่อยๆเก็บรายละเอียด เด๋วก้หล่อคับ เนอะๆ

8. มีคัยพอ..รู้จักร้านทำสีราคาไม่แรงมาก. พิกัดบางนาหรือไกล้อคลียง

สติดเกอร์เขาดีจริงติดแน่นทนนาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้