คิดถึงรถ รุ่นนี้เลย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Rachata Meesuk, 23 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rachata Meesuk

Rachata Meesuk Guest

0
    0
    0
    คิดถึงรถ รุ่นนี้เลย

2. ปี 2011 ผมยังไม่รู้จักคำว่า Gymkhana เลยครับ!!! ถ้ารู้จักเร็วกว่านี้คงได้เจอกันในสนาม ตอนนี้ ผมตามถ่ายงานจิมอยู่ครับ อิอิ #รถใครไม่รู้

3. เครื่องคาบูใช่ใหมครับ ล่ะทำไมเอาคอไอดีแบบนี้มาใช้อะคับ แล้วน้ำมันจ่ายตรงใหนอะคับ หรือใช้แกสมิกเซอร์ครับ (อยากรู้มากครับ)

4. Woratorn Kawsak

Woratorn Kawsak Guest

0
    0
    0
    มีเพื่อน Gymkhana ด้วยกันแล้ว ตอนนี้จอดพังเป็นซากเหมือนกันครับ... มาสายนี้ไม่เครื่องก็ช่วงล่าง ต้องอดทนกับเท้าคนขับและไลน์สนาม 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้