พอดีวันนี้ผมแวะถามราคา ทำฝ้าหลังคาใส่ฉนวนกันร้อนด้วย ร้านบอกว่าประมาณพันนึง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ฉายา ฝอยจันทร์, 24 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีวันนี้ผมแวะถามราคา ทำฝ้าหลังคาใส่ฉนวนกันร้อนด้วย ร้านบอกว่าประมาณพันนึง แต่ท่างร้านไม่รับแกะกระจก ต้องหาร้านแกะกระจกเอง เขารับทำเฉพาะฝ้า จริงๆแล้วมันต้องแกะกระจกไหมครับแล้วแกะทั้งด้านหน้าและหลังเลยหรือเปล่า ร้านเบาะเขาก็จำไม่ได้แต่เขายืนยันว่าNVต้องแกะแน่นอน ไม่รู้ว่าค่าแกะกระจกแพงไหมครับ

ขอบคุณแอดมินครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้