ราคาOK.เปล่าครับ.

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กนกศักดิ์ ชัยประทุม, 23 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ราคาOK.เปล่าครับ.

1. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    ฟิตเครื่องทั้งที. ดันทำคารถ
    ระวังจะไม่ได้ดีนะครับพี่

แต่ราคาก็พอรับได้ครับ

2. ราคาก็โอเคนะครับผมเคยโดนไป2หมื่นแต่ทำแล้วความร้อนก็แก้ไม่หายอยากจะเปลี่ยนเครื่องแล้วใครมีร้านแนะนำแถวดอนเมือง นนทบุรี แนะนำหน่อยครับ

3. ดีนะหัวเทียนหัวละ100 อู่แถวบ้านผมถูกสุดหัวละ250ถ้าอย่างดีหัวละ400โหดสุดๆเปลี่ยน4หัวปาดเหงื่อเลยผม จำเป็นไม่เปลี่ยนก็ไม่ได้นี่ขนาดคนกันเองนะ

4. Aod Narongrit

Aod Narongrit Guest

0
    0
    0
    แพงไปครับบวกเยอะเลย

5. โครตแพง + บานตะไท

6. ทำเองได้...ก็แพง
    ทำเองไม่ได้...ก็ไม่แพง...
    จ้างเค้าทำ...กำไร...+ชาร์จ....เรื่องปกติ...
    ช่างเค้าก็ต้องกินต้องใช้เหมือนกัน...เอาค่าแรงเอาค่าวิชา...มาแลกผลงาน...บวกนิดบวกหน่อยพอทน...บวกมากไป...ฟันหัวแบะ...ก็ถมเถ...
    สรุปคือ...ทำถูกทำแพง...ไม่สำคัญ...ผลงาน...ออกมา...#สมน้ำสมเนื้อ...หรือเปล่า...แค่นั้นเอง...
    #ช่าง
    #ชีวิตช่าง
    #อย่ารู้มาก

7. Meng Kittisak

Meng Kittisak Guest

0
    0
    0
    ผมว่าไม่แพงนะ

8. ถ้าวิ่งไปเอาก้อคงจะไม่ไกลถ้าไกลก้อฝากรถประจำทางไม่ก้อรถเคอลี่

9. แพงครับ..

10. มิน่าเล่า...เห็นเปิดอู่กันไม่นานก็ซื้อบ้านหลังเป็นล้านได้
    #มันจำต้องได้

11. Tar Lhr

Tar Lhr Guest

0
    0
    0
    ขออภัยครับ
    ลองหาฝาสูบเชียงกง จากแดนยุ่น
    สภาพสวยๆ 2,500-3,500

ทำแล้วจบ ไม่ต้องกังวลเรื่องความร้อน
    บางทีฝาร้าว ปาดฝาไปก็ไม่จบอีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้