สอบถามหน่อยครับ ติดสปอยเลอร์แล้วมันห่าง แบบนี้ ต้องใช้ ใช้ซิลิโคลน ใส่ไหมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ธรรมนูญ ทองหาญ, 25 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับ ติดสปอยเลอร์แล้วมันห่าง แบบนี้ ต้องใช้ ใช้ซิลิโคลน ใส่ไหมครับ

1. ใช่ครับ ติดกระดาษกาวบาง ปาดซิลิโคนเลย

2. Kwokchoi Ip

Kwokchoi Ip Guest

0
    0
    0
    กระดาษกาว สองหน้า 3 M แท้ๆ เอาไม่อยู่ครับ ผมติดโดยเต็มพื้นที่ ยังเอาไม่อยู่เลยครับ ทั้งเช็ดทำความสะอาดด้วยแอลกอฮอล์แล้ว น้ำยาเช็ดแล้ว ใช้ได้ไม่นานก็จะเริ่มหลุดครับ เอาให้อยู่ใช้ซิลิโคนครับ ชัวร์กว่าครับ

3. Boy Sarawut

Boy Sarawut Guest

0
    0
    0
    ต้องใช้ซิลิโคนสีดำยาตามรอยต่อครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้