รบกวนถามผู้รู้เกี่ยวกับ PDC sensor ครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ทัชช, 25 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ทัชช

ทัชช Guest

0
    0
    0
    บกวนถามผู้รู้เกี่ยวกับ PDC sensor ครับมันคืออะไรเสียบ่อยไหมครับ
    พอพึ่งได้ civic 03 มาใช้เลยอยากทราบ ข้อมูลว่ารถรุ่นนี้มี จุดเด่น จุดเสียตรงไหน
    เอาไว้เป็นของมูลสำหรับการบำรุงรักษา

2. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    น่าจะTDC ป่ะครับ

3. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    น่ า จ ะ เ ป็ น T D C ตั ว ล่ ะ พั น ก ว่ า บ า ท น่ ะ คั บ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้