ว่าด้วยปัญหาสวิทช์กระจกไฟฟ้าNX

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Anankhet, 25 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ก่อนหน้านี้เสียแล้วทิ้ง หาของเชียงกงมาเปลี่ยนซึ่งหายากมาก
    ตอนนี้มีเพื่อนของเราทางเชียงใหม่สารถซ่อมโดยการเปลี่ยนอุปกรณ์ภายในใหม่ได้แล้วครับ คือคุณเทิด Gtirnx ใครมีปัญหาเรื่องนี้ปรึกษาได้นะครับ ราคาพี่น้องกันครับ

darranjay ถูกใจสิ่งนี้
  2. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ใช่ครับของผมซ่อมเสร็จแล้ว ขอบคุณ คุณเทิดมากๆครับ

3. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    มีปัญหาเรื่อง สวิทย์ กระจกไฟฟ้าโทรมาคุยได้ 086-5326528 :D:D:D

4. marshilldy

marshilldy New Member Member

38
    1
    0
    อยู่ชลบุรี ต้องทำยังงัยบ้างครับ อยากซ่อมมากๆ เลยคับพี่น้อง

5. Singha.com

Singha.com New Member Member

86
    2
    0
    เก่งมากเลยครับ ขอปรบมือให้ครับ คุณ ทิด

แล้วถ้าแปงไปใช้สวิทย์อันอื่น แต่ตัวเก่าก็ยังอยู่ที่เดิม ต้องทำงัยดีครับ
    ขอบคุณครับ

6. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    งานเข้าแล้วพี่เทิด จัดไป หางานให้แล้วก็รีบๆ ทำแล้วส่งคืนเด้อท่านพี่ สู้ๆ

7. momo234

824
    6
    0
    ใส่สวิตคอนโทนแล้วครับ กระจกขึ้นลงปกติแล้ว ขอบคุณครับ คุณเทิด

8. snacker

snacker New Member Member

38
    2
    0
    โอ้ เพิ่งเปลี่ยนไปเมื่อ 2 อาทิดก่อนเองคร้าบ โดนไป 1500 แหน่ะ รับซ่อมอันเก่าด้วยรึเปล่าครับเนี่ย เดี๋ยวรีบไปหาก่อน

9. birdkung_nx

273
    4
    0
    จัดส่งเลยครับพี่ อันเก่าพี่เทิดเค้ารับซ่อมอยู่แล้วครับ โทรไปตามเบอร์ข้างบนเลยครับ

10. Gtirnx

116
    1
    18
    จัดส่งมาเลย ครับ เดียวจัดไห้ ...

11. momo234

824
    6
    0
    ส่งเลยครับรับรองไม่ผิดหวังครับ

12. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ลงที่อยู่จัดส่งไว้หน่อยสิครับ

13. birdkung_nx

273
    4
    0
    พี่ครับ พอดีพี่เทิดมีปัญหาเรื่องการรับส่งสิ่งของ เพราะว่าไม่มีคนอยู่หอ ของชอบตีกลับ
    จึงให้ผมเป็รธุระเรื่องรับของให้
    โดยส่งมาที่ เปลี่ยนที่อยู่แล้วนะครับ
    นายพรพต เบญจพรพงศ์
    เปลี่ยนที่อยู่นะครับ
    นายพรพต เบญจพรพงศ์
    สถานีวิทยุ บมจ. อสมท เชียงใหม่
    16/5 ซ.13
    ถ.นิมมานเหมินทร์ ต.สุเทพ
    อ.เมือง จ.เชียงใหม่
    50200

ส่วนเบอร์โทรศัพท์ติดต่อพี่เทิด ถ้าไม่ติดก็ติดต่อผมก็ได้ 081-7474349 ตามเดิมครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 มีนาคม 2009
  14. Anankhet

1,282
    5
    38
    โอเคครับ เบิร์ด เดี๋ยวส่งไปให้ทั้งสองฝั่งเลย

15. wat1416

wat1416 New Member Member

82
    0
    0
    ดีครับซ่อมอะไรได้ก็ช่วยกันไปหน้าหนาวท่านประธานน่าจัดไปเที่ยวเชียงใหม่อากาศเย็นๆพบปะเพื่อนทางเหนือ

16. Anankhet

1,282
    5
    38
    นั่นสิครับ คิดเหมือนกันเลยครับ

17. birdkung_nx

273
    4
    0
    มาครับ สาวเหนือมีต้อนรับนิดหน่อยครับ ฮิๆๆๆๆๆ

18. Gtirnx

116
    1
    18
    าเลย ครับ เดียว พาไปดู ลิง... อิอิ:D:D:D

19. momo234

824
    6
    0
    ที่ว่าลิงนี่คือมั้งกี้รึเปล่าครับ(สาวเหนือน่ารักจริงเปล่า)

20. birdkung_nx

273
    4
    0
    น่ารักมั้ยพี่สาวเหนือ ฮิๆๆๆ แต่ขายไปหมดล่ะ

21. Anankhet

1,282
    5
    38
    เดี๋ยวส่งไปให้คุณเทิด 3 ตัวครับ

22. birdkung_nx

273
    4
    0
    รับทราบครับ

23. Anankhet

1,282
    5
    38
    ว่าแต่ของที่ผมส่งไป 3 ตัวซ่อมเสร็จยังครับ คืออยากเปิดกระจกรับลมหนาวครับ

24. birdkung_nx

273
    4
    0
    เฮอๆๆๆ พี่เทิดอยู่ไหน ของเสร็จยังมาตอบด้วย อย่าดอง ฮิๆๆๆๆๆ

25. Gtirnx

116
    1
    18
    เสร็จ ไป 2ละ ข้าง ซ้าย 1 อัน รีเลย์ ไหม้ ครับเปลี่ยน รีเลย์ ไหม่ ข้างขวา อีก1 อัน ไม่ทราบ ของใครบ้าง โทด ทีนะครับ ที่เสร็จ ล่าช้า สิ้นเดือนนี้เสร็จ ทัน ครับ :D:D:D

26. Anankhet

1,282
    5
    38
    ข้างซ้ายกะอันที่มีสีเขียนไว้น่ะของผม อีกอันของคุณต้นครับ

27. Gtirnx

116
    1
    18
    รับ ทราบ ครับ

28. Gtirnx

116
    1
    18
    -ในที่สุดก็เสร็จพอดีสิ้นเดือน สวิทซ์ทั้งหมดมีข้างขวา 4 ข้างซ้าย 2 ของใครบ้างก็คัดกันเองนะครับ ของทั้งหมดผมส่งไปไว้ที่คุณ ตี๋ นะครับถึง วันจัทร์ แลัวยังไงเพื่อนๆก็ ติดต่อรับของได้คุณ ตี๋ ครับ เพื่อนๆ ท่านใดมีเสียอีกก็ส่งมาได้ ครับ ต่อไปคงทำไม่นานครับพอดีช่วงเดือนที่ผ่านมางานยุ่ง ครับ ทำจริงๆ 1-2 ก็เสร็จ ครับ :D:D:D
    ....สุดท้ายนี้ เนื่องจากคนซ่อมยังไม่มี สวิทซ์ข้างขวา ใครเหลือผมซื้อต่อ นะครับ หาตามเชียงกง ก็ไม่มี แล้ว :cry::cry::cry:

29. Anankhet

1,282
    5
    38
    ขอบคุณมากมายครับ อย่าลืมคิดค่าใช้จ่ายนะครับ เกรงใจมากมาย

30. momo234

824
    6
    0
    ของมาถึงแล้วนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้