มี คำถาม 2 เรื่องครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย JJ555, 25 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JJ555

JJ555 New Member Member

4
    0
    0
    1.เครื่องเสียงรถ แบบ1 din มียี่ห้อไหนสามารถใส่แผ่นได้มากกว่า 1แผ่น
    โดยไม่ต้องต่อกล่องเพิ่ม
    2.hyundai tiburon มีข้อดี-เสียอะไรบ้าง (ขอละเอียดๆนะครับ)
    ซ่อมยากไหม อะไหล่แพงเปล่า
    ถ้าต้องวางเครื่อง วางเครื่องอะไรดัดแปลงน้อยสุด

2. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    1.เครื่องเสียงรถ แบบ1 din มียี่ห้อไหนสามารถใส่แผ่นได้มากกว่า 1แผ่นโดยไม่ต้องต่อกล่องเพิ่ม ?
    -- นากาบิชิ รุ่น Music Bank ขายเมื่อ 10 ปีที่แล้ว ถือว่าเป็นของ Hi-End นะคับ ไม่ได้ล้อเล่น

2.hyundai tiburon มีข้อดี-เสียอะไรบ้าง (ขอละเอียดๆนะครับ)ซ่อมยากไหม อะไหล่แพงเปล่า ?
    -- ข้อดีผมหาไม่เจอเลยคับ ส่วนข้อเสียก้อคือ เป็นรถขับหน้าไม่เหมาะกับคำว่าสปอร์ต
    ใช้แล้วราคาตก ๆ กว่าที่คุณคิดไว้เยอะ ดีไซด์ประหล๊าด ประหลาด . . .

ปล.ความเห็นส่วนบุคคล กระทบ คห. ท่านใด ต้องขออภัยไว้ ณ. ที่นี้ด้วย

3. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    2. ข้อดี ใช้ชิ้นส่วนของมิซู บางชิ้น
    เปลี่ยนเครื่อง จะเป็นพวกตระกูล มิตซูทั้งหลาย หรือเป็น 4g - 63t ยิ่งเจ๋งเลย

4. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    เครื่องเสียงรถ แบบ1 din หาได้น้อยมาก ๆ ที่จะใส่แผ่นได้มากกว่า 1 แผ่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้