รบกวนขอแผนที่..สวนมะลิการช่าง คร๊าบบบ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ahingrace, 24 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    ขอเบอร์โทร+แผนที่หน่อยครับ เปิดทุกวันรึป่าว ขอบพระคุณครับ :sad:

2. 2jTec

2jTec New Member Member

132
    7
    0
    อยู่ ราษฎรบูรณะคับ เส้นเดียวกับ บิ๊กซี ราษฎรบูรณะ เบอร์โทรผมไม่มีอ่ะคับ

ถ้ามาจากถนน จันทร์ วิ่งไปจนลงสะพานกรุงเทพเก่า เจอ สี่แยกเลี้ยวซ้าย ยิงยาวโลด คร้าบบ

ไม่ไกลมาก ประมาณ 2-3 กิโล จากสี่แยก ร้านจะอยู่ซ้ายมือ ฝั่งที่เราไปอ่ะคับ อยุ่ติดๆ กับ โรงแรม หรือ ม่านรุด อ่ะคับ

3. ahingrace

467
    54
    0
    ok...ขอบคุณมาก ๆ ครับ :sad: :)
    แล้วทำอะไรบ้างครับ..เจาะดุม เจียรจาน เบรค ช่วงล่าง ได้ป่าวครับ

4. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    ถ้าขึ้นทางด่วนลงป้าย ดาวคะนอง ลงไปสักพักจะเป็นสามแยกไฟแดงให้เลี้ยวขวาตามป้ายทางไปราษฎร์บูรณะ(ให้ชิดซ้ายไว้นะครับ เพราะเลี้ยวจากแยกไฟแดงไปนิดเดียว)ข้ามสะพานเล็กๆไปนิดเดียวจะมีป้ายทางลัดบอกว่าไปซอยราษฎร์บูรณะที่เท่าไรผมจําไม่ได้แล้วให้เลี้ยวเข้าตรงไปจนสุดซอยเลยครับจะมีทางออกให้เลี้ยวขวาข้ามไปอีกฝั่งถนนนิดเดียวจะเจอร้านเลยครับ สวนมะลิการช่าง เป็นตึกแถว 2 ห้องริมถนนเลย หาไม่ยากครับลองดูนะ

5. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    028714401 ครับพี่

6. not555

not555 New Member Member

37
    3
    0
    ไปเพิ่มรู หรอครับP'หนึ่ง อิอิ

7. ahingrace

467
    54
    0
    ถูกต้องครับ..รูมันน้อยไป ขอบคุณครับทุกคนผมพอรู้แล้วครับ
    ผมเคยผ่านบ่อย ๆ สมัยขับกระบะอยู่และไปหาลูกค้าแถวนั้นบ่อย ๆ
    เคยเห็นแต่ตอนนั้นไม่ค่อยรู้จักเลยไม่สนใจ...รู้แต่ว่าร้านซ่อมล้อทำปีกนก

8. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    เพ่หนึ่งไปวันไหน โทรบอกเก่งด้วยครับ จะแวะไปดูก่อนเพื่อเป็นแนวทางอ่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับเพ่

9. WIT_ES MANIA

WIT_ES MANIA New Member Member

234
    19
    0
    พี่หนึ่งครับผมมีดุมหน้าเดิมๆเจาะมาแล้วที่สวนมะลิ
    ถ้าสนใจยังไง 086-1310009 วิทย์ครับ ราคาพี่น้องอ่ะ

10. ahingrace

467
    54
    0
    อ้าวมีหน้าแล้วหลังล่ะครับ...แล้วมันจะ ok เหรอไม่มีทั้ง 4 ล้อเหรอครับ วิทย์ :D:sad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้