!!!...คนเก่ง เกมนักขับ...!!!

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Bank blue coupe, 8 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    หากใครดูรายการ iTV ช่วง5ทุ่มนิดๆ ทุกวันอังคาร จะเห็นเพื่อสมาชิก MSL ท่านหนึ่ง
    ไปออกรายการ EVO Challenge คนเก่งเกมนักขับ ซึ่งงานนี้ ผมไพลาดเก็บภาพมาแซวครับ....อิอิ
    :D :D :D

2. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    มีสามคนครับ

คนแรก น้องFC ซิน

คนที่สอง FC เกด เจ้าของ ร้านกาแฟ Cafe' 69 (กาแฟอร่อยมาก ใม่เชื่อ ลองดู)

คนสุดท้าย Boy Kazza สุดยอดนักขับ พรสวรรค์สูง ขับได้ทุกอย่างที่มีล้อ

3. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    :D เค้าแจกของกัน ไม่รู้ว่าอะไร แต่สีหน้าแต่ละคนนี่....

ผมได้ภาพมา เห็นหน้าชัดๆคนเดียว...ที่เหลือเป็นภาพหมู่เลยไม่แน่ใจอ่ะครับ...:)
    ติดตามชมกันนะครับ มีโหวตออกทุกอาทิตย์เลย:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กันยายน 2006
  4. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    ดีๆจาได้ชวยโหวตครับ ว่าแต่โหวตยังไงอะครับ

5. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ตกลงในกล่องมีรัยหว่า:eek: ดูหน้าบอยดิ !!:confused:

6. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ลองดูครับ วันอังคารที่ผ่านมา ฉายครั้งแรก ยังไม่มีโหวตใครออก
    รายละเอียดลองเข้าไปดูที่ http://www.evochallenge.com
    :D :D :D

7. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    ถ้าจำไม่ผิด น่าเป็นกุญแจรถนะ ที่ว่าใครได้ ก็ผ่านเข้ารอบ 14 คนสุดท้ายอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้