ถึงหนู

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย pomme....., 9 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pomme.....

pomme..... Guest

0
    0
    0
    ตกลง 3 ชม พอม ลงแข่งด้วยคับ แต่ คงต้องเริ่ม ซ้อม อี เด้ว สู้เด็กๆ ไม่ได้แน่ๆ
    มิกกี้ ก็ จะลงด้วยคับ ส่วน เรื่อง sponsor กำลัง จัดการอยู่คับ!!!!

2. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    โธ่ พี่พอมอะ มาแย่งตัวพี่หนูไปอีก เซงๆๆๆๆ

3. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    สนาม3ชั่วโมงพี่พอมลงด้วย และทีมก็แข็งแกร่ง อีกหลายๆทีมก็เข้มแข็ง สนามสุดท้าย มันส์แน่ๆ แต่กฎรัดกุมหน่อยนะครับพี่ไก่:)

4. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ครับ....กำลังประชุมเรื่องกฏกติกาอยู่ครับ..เราอยากให้ทุกทีมสนุกๆกันครับ..ไม่ต้องซีเรียสกันมาก..เรายังแข่งขันกันในระดับสมัตรเล่นกันอยู่..ยังไม่ถึงขั้นมืออาชีพ...ขนาดสมัครเล่นนี่เริ่มซีเรียสกันแล้ว....

5. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ตอบ pomme...

รู้สึกคึกคัก ทันทีที่ได้อยู่ทีม ยอดฝีมืออีกครั้ง สงสัยผมต้องลดไขมันซัก 4-5โล + ขยันซ้อมเยอะๆ ซะแล้ว:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้