dvd 2 din รุ่นไหนดีครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย jink_00, 24 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jink_00

jink_00 New Member Member

87
    8
    0
    พอดีมีงบนิดหน่อย จะเปลี่ยน 2 din ให้พ่อให่แม่ดูหนังบนรถ ที่ดูๆไว้ก็ของ zulex กะ World Tech ราคาต่างกันพอประมาณ แนะนำหน่อยครับ ไม่เน้นเสียงมาก แต่เน้นเรื่องภาพนิดนึง วานบอกหน่อย :D

2. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    Pioneer or KENWOOD

3. not555

not555 New Member Member

37
    3
    0
    ไม่สนใจของผมแล้วหรอคร๊าบบ... ถ้า2ตัวเชียร์Zulex ครับ คุณภาพ ผมว่าพอๆกันนะ แต่Zulex มีหลายรุ่น หลายร้านติดตั้งให้เลือก

4. jink_00

jink_00 New Member Member

87
    8
    0
    แหม ไม่ใช่ไม่สนของคุณ not555 หรอก ตอนนี้เห็นของใหม่ของ World Tech ราคาใกล้เคียงกัน เลยอยากได้ของใหม่มากกว่านะครับ แต่ก็ยังสนใจ zulex อยู่ล่ะน่ะ ถ้ายังไม่ปล่อย เด๋วเงินเดือนออกคงได้ติดต่อไปแหล่ะครับ :D:D

5. not555

not555 New Member Member

37
    3
    0
    ยินดีครับ มีเวลาค่อยๆเลือก ลองเปรียบเทียบดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้