+++ ใครเล่น ปรับบูส HKS EVC รุ่นนี้ได้บ้าง เข้ามาหน่อยคับ (มีรูป) +++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย VoiceFromHell, 28 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. VoiceFromHell

VoiceFromHell Member Member

216
    4
    18
    คืออยากทราบวิธีตั้งค่า hi กับ low บูสน่ะคับ
    ตอนนี้อยู่แค่ 0.9 อยากเขยิบไปซักบาร์สอง
    รบกวนเพื่อนๆด้วยนะครับ ว่ามันเล่นยังไง
    เคยลองกดๆดูแล้ว แต่ไม่สำเร็จ
    :eek:

2. VoiceFromHell

216
    4
    18
    ไม่มีใครรู้เลยเหรอคับ??:eek:

3. nun_a32

nun_a32 Member VIP

81
    2
    8
    ไม่รู้ว่ะมึง อิอิอิ
    แต่เห็นว่ามันมี คอนโทรล อีกตัวไม่ไช่รึ โหมด เอ โหมดบี ไรนั่นอะ
    ลองหมุนตรงนั้นดูดิ เผื่อได้ ไม่เคยไช้เหมือนกันว่ะ อิอิอิ

4. Fin_X

Fin_X New Member Member

12
    0
    0
    ตัวนี้จะปรับเป็น % การเปิดปิดวาวล์ในโซลินอย์ครับ กดที่ตัวหมุน A หรือ B เพื่อตั้งค่าครับตั้งได้ 2 mode

5. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    ใครรู้ช่วยเพื่อนผมหน่อย

6. FFw

FFw New Member Member

676
    8
    0
    เครื่องอะไรอะครับ กล่องECU อะไร ถ้ากล่องเดิมๆ อย่างของ SR20 กะ เจ เนี่ย มันจะล๊อคบู๊สต์ไว้ด้วยนิครับ ต้องไปปลดล๊อคบู๊สก่อน บู๊สต์ถึงไปได้ไกลครับ ไม่งั้นปรับยังงัยบู๊สต์มันก็ไม่ขึ้นเกินกว่าที่กล่องมันล๊อคไว้ครับ

7. VoiceFromHell

216
    4
    18
    กล่อง Power FC
    เครื่อง 3S-GTE คับ ใครพอรุ้บ้างค้าบบ
    :cry:

8. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    ช่วยเพื่อนผมหน่อยคร้าบบบบบบบบบบบอิอิ

ของกุกุก้อเล่นไม่เปนหวะ5555555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้