ฝาท้ายรถตุ้บุบ เป็นแฟชั่น ไม่จริง แต่เกิดจากเราซวงเอง55

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย urvan, 29 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ฝาท้ายรถตุ้บุบ เป็นแฟชั่น ไม่จริง แต่เกิดจากเราซวง55 วันนี้เราเลยอยากเป็นกับเค้าบ้าง ซวยๆๆ เล่นซะหลังยุยเลย โดนต้นไม้กิ่งมันยื่นมา เห่อ...ขับรถระวังนะครับ อย่าเบอก้พอ

2. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    55555+งานเข้า

3. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    มัวแต่มองอะไรอยู่ป่าว

4. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
    งานเข้าเลยเด่ะท่า

5. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ตูดระบม เลยดิแชมป์

6. anty

116
    2
    0
    ครั้งแรกๆ ก้องี้แหละเด็วก้อจะค่อยๆดีขึ้น...................

7. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    พี่ยุบข้างบน
    ผมยุบข้างล่าง
    ถอยชนถังขยะกะม้าหิน
    เวงเลย.........

มองไม่เห็นมันบังท้ายรถพอดี รุ้ตัวอีกทีดังตึมๆ ถังกลิ้งไปแล้ว555++

8. urvan

423
    0
    0
    มุมซ้ายคับ ซ้ายสุดๆมองไม่เห็นเลย เพราะมัวแต่ขอตังแม่อยู่55 ถ้าเราสังเกตก่อนถอยอาจจะพอหลบได้ แต่มันเป็นต้นไม้ที่มีลำต้นตรงและกิ่งยื่นออกมาตรงด้านบนพอดีกับหล้งคารถเรา ซวย...

9. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ติดกล้องไปเล้ย หุหุ

10. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    โตแล้ว....ไม่เจ็บหรอก อิอิ

11. anty

116
    2
    0
    ฮิ้ววววว

12. touko

touko Member Member

34
    0
    6
    บุบเยอะไหมครับ ถ่ายรูปมาโชว์กันหน่อยครับ

ผมก็เคยถอยชนเสาครับ แต่ไม่โดนฝาท้าย แค่เปลี่ยนกันชนไปอันนุงเอง T T
    อิอิ ^ ^

13. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ของผมกันชนสีถลอกครับไม่บุบ เพราะมานเปนเหล็กทั้งอัน

14. urvan

423
    0
    0
    บุบไม่เยอะคับ สียังเนียนอยู่ ใครรู้จักคนที่เคาะได้เนียนแนะนำหน่อย เพราะถ้าเข้าที่อู่ประกันส่วนมากชอบมำสีให้เราใหม่ เสียดายของอ่ะ

15. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    อั๋นเปลี่ยนไปสองแล้วคับ

16. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    เปลี่ยนไปสองนี่รถหรือคน ??? :confused::confused::confused:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้