๏~* มา H@Ppy BiRtHDaY น้องก้อยคนสวย 19 กค. กันจ๊ะ .. *~๏

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย กะตั่ย, 18 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
    H@aPpy BiRtHDay ล่วงหน้านะจ๊ะ น้องก้อย

มีความสุขมาก ๆ สวยวันสวยคืน สวยยิ่ง ๆ ขึ้น

อยู่ไหนใครก้อรักใคร่เอ็นดู สมหวังในหน้าที่การงาน

แฟนรัก แฟนหลง ร่ำรวย ๆ เงิน ทอง ไหลมาเทมา

สุขภาพแข็งแรงด้วยนะจ๊ะ .. :p

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  2. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ให้ไปรับคำอวยพรที่มิตติ้งดีกว่า......อิอิ

3. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
  4. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    มีความสุขมาก มาย ครับ

5. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    ขอให้สวย ขอให้รวย มีความสุขมากๆครับ

6. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะน้องสาวแสนสวย
    ขอหั้ยมีความสุขมากๆสุขภาพร่างกายแข็งแรงร่ำรวยๆนะแต่ดื่มน้อยๆหน่อยนะจ๊ะ...:)

7. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0

เห็นด้วยเลย..... มาม๊ะ น้องก้อยจ๋า...:D

งัยๆ ก็HBD ... ล่วงหน้าไว้ก่อนเลยละกัน ขอให้ สวยทั้งวันทั้งคืน งี้ตลอดไปนะจ๊ะเมื่อไหร่น๊อ....จะได้ฉลองกันอีกน๊า..... :D

8. romantical_ES

romantical_ES New Member Member

398
    21
    0
    Happy Birth Day คับ

สวย ๆ รวย ๆ เฮง ๆ ยิ่ง ๆ ขึ้นปายยยย

ขอให้กระทู้นี้ทะลุ 10 หน้า

5555555+

9. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    มาต่อ ยอด ขอให้มีความสุขมั่กมาก นะคร้า

สวยวันสวยคืน เจอแต่สิ่งดีๆ เข้ามาในชีวิต

อายุยืนเปง หมื่นๆปี ^_^

10. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    HBD ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะ มีแฟนหล่อ รวย ... สุขภาพแข็งแรงตลอดปีและตลอดไปนะ

11. MeAnInG

MeAnInG New Member Member

125
    21
    0
    HBD ด้วยคนนะครับหนูก้อย ขอให้สวยๆยิ่งขึ้น ได้เป็นแอร์ไว้ๆๆ รวยๆๆกันไป

12. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    มีความสุขมากๆ ครับ

13. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
  14. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    วันนี้พอดีเรยย

สุขสันวันเกิดนะครับ
    ขอให้มีความสุข ร่ำรวยยยๆ
    สมหวังในทุกๆเรรื่อง ค๊าบบ ^ ^

15. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    ไม่เจ็บ ไม่จน เป็นคนดี มีแต่ความสวย ร่ำรวยเงินทอง ผองเพื่อนรักใคร่ ได้อย่างใจหวังทุกประการ

มีความสุขมากๆนะครับ Happy Birthday ครับ

16. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    แฮปๆ ปี้ๆ เบิร์ดๆ เดย์ๆ นะๆ จ๊ะๆ :D:D:D

17. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    HBD เด้อค่ะ

18. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    HBD นะ คุงก้อย สุด สวย...หุหุ ไม่เจอกันนาน..เลยนะ

19. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    HBD.ครับ น้องก้อย...สวยวันสวยคืนนะจรัา

20. superfiat

superfiat New Member Member

159
    13
    0
    สวย... รวย.... สุข.... นะครับ

กระทู้นี้ท่าจะยาว....อิอิ

21. nemesis_Es_beer

nemesis_Es_beer New Member Member

157
    16
    0
    เอิ๊ก HBD จ้าา สาธุ ตังค์เยอะๆ จาได้มาเลี้ยงพี่ๆ น้อง ๆ หลาน ๆ ฮาๆๆๆ

22. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    H B D นะครับ

23. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    HBD ครับ

24. A&W ('.^)

A&W ('.^) New Member Member

14
    0
    0
    HapPy BirThDay จ้า..มีความสุขทุก ๆ วัน ....แม้จะยังไม่รู้จักกันมาก่อนนะจ๊ะ :D :D

25. *~Pink LaBeL~*

*~Pink LaBeL~* New Member Member

99
    14
    0
    สาธุ ... ^_^ :D

มารับคำอวยพรแร้วคร้า ...

ขอบคุณ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคน เลยนะคะ .... เปนปลื้มจิงๆ เลย ..

ปล. อดไปมิตติ้งเลยเพราะตรงกับวันเกิดพอดี .. ต้องหม่ำข้าวกับที่บ้านอ่าส์ คราวหน้าละกันนะคะ ^ ^

26. yoosabai

yoosabai New Member Member

163
    14
    0
    Happy Birthday ย้อนหลังล่ะกานนะ ขอให้สวย ขอให้รวย ไม่เจ็บ ไม่เจ็บ ไม่จน นะคร๊าาาาบ

27. kachapop

kachapop New Member Member

128
    17
    0
    สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังนะครับ ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ปล.ขอโทษที่พี่พึ่งทราบเมื่อวานกลับมาไม่ได้เข้าเน็ต

28. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    H@Ppy BiRtHDaY ครับผม

29. eit_mut

eit_mut New Member Member

191
    16
    0
    มีความสุขมากๆนะคับ

30. KAE23

KAE23 New Member Lady Member

287
    8
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะ ขอให้มีความสุขมากๆจ้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้