ตามหาเครื่อม คอมมันเลว เชฟ ด่วน!!!!

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย กระบะ พาเพลิน, 24 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เนื่อง ด้วย เซ็ง กับ ความแรง แบบ N/A แล้ว อยากได้หัวใจดวงใหม่

พี่ๆ มีเพื่อนๆ ญาติๆ คนไหน จะยกเครื่อง เชฟโลเล็ต 2500หรือ3000 ก้ได้ ใครยนกออกหรือไปเจอแบบราคาไม่แรง รบกวนโทรติดต่อผม ด่วน!!!! เลย จะได้ ไหมคับ ช่วยๆผมหน่อย

เบอร์ผม 083-181-7878

ผมไม่ค่อยได้เข้ามาในบอร์ด ใครเจอ รบกวน โทรมาหรือยิงมาหน่อยนะคับ:D

1. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    รถตาหนุ่มงัย เจ้าปืน..........ให้ราคาซักแสน น่าจะยกให้นะ 5555+

ปล.ทำไมเอาแต่เครื่องเชฟ อ่ะ อีสุ ไม่เอาหรอ

2. อีสุตัวไหนละ พี่ ตัวพี่ไม่เอา อ่า เอาตัวใหม่ โกล ซีรี่

3. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ก้อต้อง ตัวคอมมอลเรล ดิ..............ของพี่ให้ไป เอาที่ไหนใช้ หละ 555+

เอาเครื่อง พร้อม เกียร์ เรยอ่ะป่าว เด๋ว ดูให้.......มีงบเท่าไร แจ้งมา

4. ปืนอยากได้เครื่องเชฟ มากกว่า พี่ปู พอจะจัดหาให้ได้มั้ย เอาแบบ ราคาไม่แรงเท่าไหร่อ่า

5. i m

i m New Member Member

157
    0
    0
    ปืนตอนนี้อยู่ไหน วันก่อนเห็นรถจอดริมน้ำตาปีนี่น่า กลางวันน่ะ
    เดี๊ยววันนี้พี่เข้าไปอู่ เดี๊ยวบอกไว้ให้ จะได้ฟันหลายๆตังค์หน่อย 555

6. ปืนมาเรียนอยุ่ กทม แล้วคับ รถก้เอาขึ้นมาด้วน

รถที่พี่เห็นนะ คู่แฝดผม ได้ข่าวว่าทำเหมือนรถผมเกือบทุกอย่างเลย ถ้า พี่เจอ ฝากบอกด้วยให้ถอดฝาท้ายออกแล้วใส่ค้ำท้าย สีชมพู แล้วไปติดฟิม สีชาด้วย จะได้เหมือนของผมแป๊ะๆ อิอิ

ปล. ถ้า เข้าอู๋แล้ว เจอ เครื่องรบกวน โทรหาผมด้วยนะพี่ เบอ ข้างบนเลย

7. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    อ่า เด๊วผมจะลองถามคนในคลับให้อีกทีนะครับ

8. ขอบคุงคร๊าบบบ

9. OAK_ZERO

OAK_ZERO New Member Member

316
    1
    0
    อ่ะได้เหมือนกัน....

10. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    ของพี่เอาไหม อิอิ แต่...............ให้แล้วพี่จะเอาเครื่องอะไรลงหละ 2 เจโบเลยดีกว่าไหม 555555555++++++

11. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    จัดไปพี่หนุ่ม 555++

12. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    จะช่วยดูอีกแรง สนับสนุนความแรงอยู่แล้ว

13. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    up.........

14. ขอบคุณทุกๆคนคับ ยังตามหาอยุ่

15. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    เชียงกงบางนาไงพี่ผ่านไปเห็นมีทุกซอยเลย แต่ไม่รู้ราคาจะแรงหรือเปล่านะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้