ของผมเองอ่ะ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย kanunpro, 2 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kanunpro

kanunpro New Member Member

48
    0
    0
    ของผมเองคับ ได้ประมาณเนี่ หาของแต่งยาก มากๆๆ (แบบย้ายมาอยู่ ตจว.อ่ะ)

2. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    -*- พี่ครับ ขอดู รูป ตรง แฮนแบบ จะๆ ได้ม่ะอ่ะงิ
    จาดว่า ถ้าไป เป่ามามาณ จะไงอ่ะนะครับ แต่รวมๆ
    แล้ว สวยดีนะงิ ย่อคอ เป่าแฮน ขอบ17 ปาดเบาะ บาง
    -*- อ่ะ เข้า ทาง สายตคน หา ว่า เป็น เด็ก แว้น
    ปล. พี่ แว้นป่ะเนี้ย อิอิ

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อืม เข้ามาบ่อยๆ นะครับ ยินดีตอนรับครับ

4. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    เข้ามาบ่อยๆ ไม่ได้แล้วงิ ต้องมา มิทติ้งด้วย แต่ จะ มา อ่ะป่าว หว้า - -

5. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    สวยครับ

6. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    ใส่ยางหน้าเบอร์อะไรครับ แล้วเวลาเลี้ยวติดใต้ท้องมั้ยครับ ขอบคุณ

7. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    สวยงามไปอีกแบบครับ

8. kanunpro

kanunpro New Member Member

48
    0
    0
    ยางหน้าจําเบอร์ไม่ได้อ่ะ จําได้แต่ 185 เอาแก้มเตี้ยที่สุดอ่ะ ไม่ติดท้องคับ ผมใส่โช๊ค โซนิคด้วยไม่รู้เกี่ยวกับป่าว เลยไม่ติด เสียอย่าง ยางพวกนี้ไม่มียี่ห้อคับ

9. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    ขอบตุณครับ แต่ของผมใส่ไม่ได้ล่ะ เพราะยางใหญ่กว่านี้ เลยต้องถอดออก

10. earthbkk

earthbkk New Member Member

93
    2
    0
    สวย มาก ครับบบ

ชอบ ตรง ที่ ตัด คอ อ่ะ

อยาก ทำมานาน ละ

เหอๆ

เเว้น ตัว จิง อิอิ

พี่คงไม่เท โค้งมากหรอก ครับ

รถพี่เค้า เอาไว้ทางตรงอย่างเดียว

11. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    มาได้ล่ะ !

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้