นอกรอบโซนบางนา ศรีนครินทร์ ลานจอดรถหลังซีคอนสแควร์ 26/07/08 เวลา 16.00-18.00

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย coromant, 22 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. coromant

coromant New Member Member

117
    5
    0
    เนื่องจากเพื่อไม่ให้กระแสมันจาง ผมขอเชิญพี่น้องที่อยู่ โซนบางนา ศรีนครินทร์ และสมาชิกทุท่านที่ว่างเข้าร่วมนอกรอบในวันที่ 26/07/08 เวลา 16.00-18.00 ณ ลานจอดรถหลังซีคอนสแควร์ ที่เป็นลานกว้างๆ ฝั่งที่ติดกับบึงวาปี

เป้าหมาย เพื่อเป็นการทำความรู้จักระหว่างเพื่อนสมาชิก โดยเฉพาะสมาชิกใหม่ ที่ยังเขินๆไม่กล้าที่จะไปมิตติ้งใหญ่ (รวมทั้งผม)

ป.ล. ผิดถูกประการใดขออภัยประธานกลุ่มและเพื่อนสมาชิกเก่าด้วครับ หากต้อง
    การให้ผมแก้ไขตรงไหนรบกวนโพสไว้เลยนะครับ

ผมจะรอทุกๆท่านนะครับ

เบอร์โทรติดต่อผมครับ 081-7124066 หนุ่มครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กรกฎาคม 2008
  2. romantical_ES

romantical_ES New Member Member

398
    21
    0
    ง่าาาาาาาาาาาาาาา ....

สอบ ... อดเรย T^T

3. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    อด เหมือนกันเซ็งเลย อยากให้เลื่อนเปงวันอาทิตจัง ^^

4. ES_DRAW

ES_DRAW New Member Member

164
    15
    0
    ไปด้วยคับ แต่อาจจะไปเย็นหน่อย คุณ COROMENT รบกวนขอเบอร์ได้มั้ยคับ พอดีเพิ่งไปอยู่แถวนั้นไม่ค่อยรู้ทาง

beeladin ถูกใจสิ่งนี้
  5. khanoon21

khanoon21 New Member Member

168
    24
    0
    แหมไม่ไปมีทติ้งใหญ่แต่ดันจัดนอกรอบซะงั้น
    ใครอยู่โซนนี้ก็รบกวนสละเวลาไปทำความรู้จักกันนะครับ
    และตอนมีทติ้งประจำเดือนขนกันไปทั้งโซนเลยนะ
    รักกันรักกัน

6. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    ไปด้วยครับ ....... ขอเบอร์ติดต่อด้วยน่ะ เพื่อ หลง ทาง

7. coromant

117
    5
    0
    เด็กใหม่ก็อายเป็นธรรมดาครับ ของมันยังไม่เคย จัดนอกรอบโซนก่อนครับ ที
    หลังจะได้ยกขโยงกันไปมิตติ้งใหญ่ครับ

8. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    ไม่ได้ไปหรอ แย่จัง นึกว่าจะมีเพื่อนขับไปด้วยกันนะเนี่ย

ยังไงก่อขอไปด้วยคนคราบบบบบบ

9. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    วันเสาร์ช่วงเช้ามีไปแจ้งแก๊สที่ขนส่ง บ่ายต้องไปรับรองเท้าใหม่่ พร้อมตั้งศูนย์ ถ้าเสร็จทันจะแวะไปครับ

10. romantical_ES

romantical_ES New Member Member

398
    21
    0

วันนี้เราเดินสวนกัน ตรงทางออกที่หอ ใช่ป่าวหว่า

เดินผ่าน ๆ ไม่ได้มองหน้า พอดีรีบไปสอบ

โทษที ๆ ๆ

เหอ ๆ ๆ :sad:

11. civic04

civic04 New Member Member

260
    11
    0
    อยากไปแต่รถยังไม่เสร็จ.................................แย่เลย

12. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    ok จะไปเป็นครั้งแรก เขินๆ ไงไม่รู้

13. Rattapon_Racing

Rattapon_Racing New Member Member

32
    5
    0
    ...รับทราบ....แล้วพบกันครับ

14. GuideEs

296
    40
    0
    คนท่าจะเยอะแฮะ ^^

15. BlaCKboY

BlaCKboY New Member Member

51
    2
    0
    อดไปเลย..รถยังมะเสร็จเลยอ่ะ..มะมีรถไป..เวงกรรม..

16. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    เดือนนี้เป็นเดือนแห่งการ พบปะ สังสรร ไปด้วยหนึ่งคันคร๊าบ

17. yoosabai

yoosabai New Member Member

163
    14
    0
    จัดไปครับ

18. Golf_ES01

Golf_ES01 New Member Member

11
    0
    0
    ไปด้วยคนนะครับ

แล้วเจอกันนะ

19. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    แน่นอนมากครับน้องคนนี้;););)
    เห็นด้วยอีกเสียง จาก THE GANG:cool::cool:
    ดีครับลองดูมิตหน้าจัดมาเลยนะครับ รอต้อนรับด้วยใจอบอุ่น:D:D:D
    พี่คนนี้ใจสุดๆครับ ขอบอก:cool::cool:

20. BiZGiT

BiZGiT New Member Member

51
    6
    0
    ขอติดตามปายด้วยคนได้เปล่าเพ่..........

ปล. แหมเหลือจิงๆนะเพ่ จากปากเกร็ดไปมิดซะซีคอน จัยมากกก!!!!!!
    ( แล้วอย่าลืมไปเยือนโซนปากเกร็ดกันบ้างน้า );););)

21. GuideEs

296
    40
    0
    ละเจอกานนนนนน

22. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    ถ้าไปมิตติ้งก็อย่าลืมกฎระเบียบการมิตติ้งของคลับเราด้วยนะครับ

ว่าอย่าขับรถเร็วในพื้นที่ อย่าเร่งเครื่องดัง อย่าเปิดเครื่องเสียงดัง

ให้เกียรติสถานที่ด้วยนะครับ คราวหน้าจะได้ยังไปใช้พื้นที่ได้

23. POL4056

POL4056 New Member Member

51
    0
    0
    ผมไปพัทยาจะกลับมาทันหรือเปล่าครับ อยากไปด้วยอะ

24. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    พี่คนนี้ใจสุดๆครับ ขอบอก:cool::cool:[/QUOTE]

มีพี่เก่งอยู่ที่ไหน ต้องมีพี่บี ด้วยถึงจะฮา5555 นะคับ...อิอิอิอิ พี่ปลื้มอีกคน งานนี้ไปกับเขาไหมเนี้ย อิอิอิอิ

25. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    ช่ายยยยย:cool:
    อยากเจอน้องจังไม่เจอนาน:cool::cool:
    มีพี่เก่งอยู่ที่ไหน ต้องมีพี่บี ด้วยถึงจะฮา5555 นะคับ...อิอิอิอิ พี่ปลื้มอีกคน งานนี้ไปกับเขาไหมเนี้ย อิอิอิอิ[/QUOTE]

พลพรรค THE GANG ไปทุกที่เพราะเรารักทุกคนนนนนนนน:D:D:D

26. civic04

260
    11
    0
    อดไปมีสอบบบบบบบบบบบบบบ

27. BlaCKboY

BlaCKboY New Member Member

51
    2
    0
    อยากไป..มะมีรถ..รถทำสีตูดอยู่..อาศัยครายไปได้มั่งจ๊ะเนี่ย..อยากไปจัง..

28. civic04

260
    11
    0
    ^
    ^
    ^
    ไปรถเมล์กันไหมอิอิ

29. BiZGiT

BiZGiT New Member Member

51
    6
    0
    พลพรรค THE GANG ไปทุกที่เพราะเรารักทุกคนนนนนนนน:D:D:D[/QUOTE]

ถูก

30. coromant

117
    5
    0
    เจอกันแถวๆ ด้านข้างสนามแข่งรถหลังซีคอนสแควร์นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้