เลี้ยวเสียงดังครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย chadnarin_28, 16 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chadnarin_28

chadnarin_28 New Member Member

40
    0
    0
    วัดดีครับ เวลาเลี้ยว u-tern พอปล่อยกลับมันดัง คืด"ครับทำไงดีครับ ว่อมแพงใหมครับ อยู่ระยองครับ

2. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    สาเหตุแรกขอถามก่อนว่ารถคุณโหลดหรือเปล่า
    ถ้าโหลดก็เป็นไปได้ถ้าคุณเลี้ยวแรงๆการยุบตัวของสปริง
    มันมีมากก็อาจทำให้ติดซุ้มได้
    แต่ถ้าคุณเลี้ยวซ้ายสุดขวาสุด(ต้องเวลาขับนะครับ)แล้วมีเสียงดังแนะนำ
    ให้คุณไปเช็คเพลาขับครับ

3. chadnarin_28

chadnarin_28 New Member Member

40
    0
    0
    ขอบคุณมากๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้