ถามเรื่องกระจังหน้า ตัว98

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย thananonn, 25 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    เดี๋ยวอาทิตย์หน้า จะได้ไปเปลี่ยนล้อ ขอบ 16 ลายWORK EMOTION CR Kai
    แต่ดู ระหว่างสี ดำ กับสีทอง อยู่ รถผม ปี98 สีดำ

แล้ว คิดว่าจะหากระจังหน้า สวยๆใส่ไปก่อน เพราะ งบเรื่องแปลง LEV ยังไม่มี

เลยคิดว่า เสร์นี้จะไปเดินเซียงกง บางนา มันราคาประมาณเท่าไหร่หรอครับ ถึง 1000 ไหมครับ แล้วติดเองง่ายไหมครับ

2. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้