ตามหา ไฟท้าย อยากได้...!!!

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย Hands New = มือใหม่, 8 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    1...อยากได้ไฟท้าย (โคมใส) ซื้อได้ที่ไหน มีใครขายบ้าง และราคาเท่าไหร๋ AF-27

2...อยากทราบว่า AF-27 รุ่นนี้มี ไฟหน้า และไฟท้าย (แบบรุ้ง) บ้างไม๊ ที่ไหน - เท่าไหร่

3....พอดีไฟปอยเลอร์ขาด จะหาเปลี่ยนได้ที่ไหนถอดออกมามันต้องเปลี่ยนไฟทั้งแผงเลยนิ (ถ้าไม่แพงอยากเปลี่ยนแบบใสๆเลย)

*** ถ้าใครมีช่วยโพสไว้ที่ กระทู้ซื้อขาย ***

Thanks...ขอบคุณล่วงหน้า ที่มาตอบกัน

1. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    1-.2ที่srปทุมวันเห็นอยู่1อันครับแบบใสลองเช็คราคาดูครับ
    3แบบใสๆพร้อมแลมป์มือ1(ใต้หวัน 700-850)ครับ

2. bankzx777

bankzx777 New Member Member

16
    1
    0
    ไฟหน้ารุ้ง 27 ไม่รู้มีป่าว แต่ที่แน่ๆไฟท้ายรุ้ง 27 หายากมากๆ ราคาค่าตัวน่าจะซื้อรถเก่าได้ทั้งคัน เว่อไปป่าว อิอิ

3. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    มีครับไฟท้ายรุ้ง28โทรมาละกันไม่แพงครับ

4. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    น้าถ่ายรูปให้ดูหน่อยดิอยากเห็นอ่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้