หาโช๊ค สักชุด ใช้ของไรดี แนะนำหน่อย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Mr_june, 22 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr_june

Mr_june New Member Member

31
    9
    0
    ตามหัวข้อเลย "หาโช๊ค สักชุด ใช้ของไรดี แนะนำหน่อย" ขอเป็นโช๊คนอก โช๊คแต่ง เน้นเกาะถนนไม่เด้งมาก:D:D:D
    หรือว่าพวกพี่ๆ ใส่ยี่ห้ออะไรบ้าง ช่วยบอกหน่อย (หน้า-หลัง) :cool::cool::cool:

2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    KONI ดีมั้ย

3. terk

terk Active Member Member

151
    52
    28
    ต้องถามก่อนว่าความต้องการเอาแบบไหน เน้นใช้งานชีวิตประจำวัน
    หรือว่าเอาแบบเรซซิ่งใช้แบบหนักๆ เพราะแต่ละยี่ห้อมีดีไม่เหมือนกันนะครับ
    และที่สำคัญงบเท่าไหร่ครับ...พี่ๆเพื่อนๆจะได้แนะนำถูก

่ส่วนผมใช้ KONI ครับ...

TankEk ถูกใจสิ่งนี้
  4. Oryor

Oryor New Member Member

283
    10
    0
    งั้นตัด Tein ออกไปก่อนเลย ครับ เพราะว่ามันเด้ง

5. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    งั้นก็คง Koni ครับ เพราะผมก็เล็งๆ อยู่เหมือนกัน

6. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ผมชอบเทอินคับ Super Street ก้อโอเคนะคับ ไม่แข็งมากคับ

7. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    "หาโช๊ค สักชุด ใช้ของไรดี แนะนำหน่อย" ขอเป็นโช๊คนอก โช๊คแต่ง เน้นเกาะถนนไม่เด้งมาก

ชุดนี้ตรงฟิว แต่ราคาไม่รู้จะตรงฟิวป่าวสิคับ
    ถ้าจะให้ราคาเบาลงมาก็Koniกระบอกเหลือง+สปริงดีๆ

TankEk ถูกใจสิ่งนี้
  8. Mr_june

31
    9
    0
    โอ้.......ขอโทษด้วยที่ถามไม่ละเอียด ก็จะเอาไว้ใช้ในชีวิตประจำวัน แหละครับมีซิ่งนิดหน่อย เวลาอยากๆ
    ก็เลยอยากจะให้มันเกาะถนน ซักหน่อย ส่วนที่ไม่อยากใช้แข็งมากเพราะกลัวช่วงล่างมันจะรับไม่ไหว คับ
    ส่วนงบก็ประมาณ 15000-20000 อะครับ แล้วยี่ห้อเทอิน Super Street มันประมาณเท่าไรครับ
    มือ 2 ก็ได้ ขอบคุณล่วงหน้าครับ สำหรับทุกคำตอบ

9. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0

Cusco Zero 1 ครับไม่แพงขับมัน

10. Mr_june

31
    9
    0
    เฮ่อๆๆๆ ลุงโสมีรูป ป่าว ไอ้ Cusco Zero 1 เนี่ย อยากรู้ว่าหน้าตามันเป็น จักได๋:D:D:D
    แล้วราคาประมาณซักกี่บาท :confused::confused::confused:

11. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    jic รุ่นกาแฟหกครับ

12. ชอบรุ่นนี้ด้วยเหมือนกัน

13. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    รุ่นคนท้องนั่งแท้ง

14. So_EK

4,677
    245
    0
    ราคาหาได้ตามงบคุณเลย วันหลังผ่านมาทางรายองมาลองนั้งดู สักแบนสองแบนครับ

15. So_EK

4,677
    245
    0

อ้ายยมมันติดใจ :D

16. มองข้างนอก นึกว่ารถเด็กแนว เปิดเพลงฮิปฮอป แม่ง...ผงกหัวกันทั้งรถ ที่แท้เปิดเพลง ต่าย อรทัย​

17. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ต่ายอรทัย 555555+

18. So_EK

4,677
    245
    0
    แน่นอล " เก็บเอาความหล้ายจาย ความหลายใจ๋ไปไว้ที่อื่น" :note2::note2::note2::D

19. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0

จัดให้ซักชุด จักเปนพระคุณยิ่ง

Ahtrun_Sala ถูกใจสิ่งนี้
  20. Mr_june

31
    9
    0

จ้อปายยยยยย....2 แบนมันจะพอ เล้อ :D:D:D
    เดี๋ยวว่างๆจะไปลองนั่ง ครับ ถ้าติดใจอาจ ได้ เฮ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้