หาอู่แถวพระราม 2 ค่ะ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย narissara, 24 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. narissara

narissara New Member Member

3
    0
    0
    แนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

2. jit95

jit95 New Member Member

382
    0
    0
    รถเป็นไรเหรอครับ ขอรายละเอียดหน่อยสิครับเพื่อนๆจะได้ช่วยกันตอบ

3. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    โทรมาครับ

4. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    ใช่ๆ รถเป็นอะไร ปรึกษาในคลับนี้ก่อนจะเข้าอู่ก็ดีนะ ไม่อยากให้เสียตังค์เยอะ
    บางทีปัญหามีแค่นิดเดียวเอง แต่ช่างไม่ชำนาญรถนีออนจะหาจุดไม่เจอะ
    หรือโทรปรึกษาน้องเป้ ก็ได้ (neon mp)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้