Just Say Hi!!

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Chompoo Karting Stadium, 8 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chompoo Karting Stadium

Chompoo Karting Stadium New Member Member

109
    1
    0
    สวัสดีค่ะ สมาชิกใหม่ แวะมาทักทายค่ะ :p

2. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    สวัสดีครับ มาเล่นด้วยกันสิครับจาได้มีเพื่อนเยอะๆๆๆ

3. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    หวัดดีครับ ยินดีที่รู้จักครับ เล่นมานานยังครับ แล้วเจอกันครับ

4. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    สวัสดีครับ :)

เดาว่าคุณชมพู่ น่าจะเป็นการตลาดคนใหม่ของ Ptt Speedway ใช่ไหมครับ?

อย่าลืมทำเรื่อง Promotion ให้ member ด้วยนะครับ :)

5. Preople

Preople New Member Member

203
    4
    0
  6. Chompoo Karting Stadium

Chompoo Karting Stadium New Member Member

109
    1
    0
    หวัดดีค่ะ พี่ a_mon พี่หนุน และพี่กิตติ[/I] เข้ามาครั้งแรกค่ะ แต่จะเข้ามาบ่อยๆ เพราะเริ่มสนใจเรื่องความเร็วซะแร้ว!! ฮิๆ ถึงพี่กิตติ เรื่องโปรโมชั่น ของ member นี่ จะมีการปรับเปลี่ยนครั้งใหญ่ในปีหน้าค่ะ ฝากเสนอแนะ ความคิดเห็นเพิ่มเติม ได้นะคะ เราจะยินดีมาก...

7. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ดีด้วยอ่ะคับ

8. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ดีด้วยๆ...ว่างๆแว๊บไปเล่นครับในร่มบ้างดีก่า

9. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    ดีครับ

ขอบคุณครับ ที่จะมีการพิจารณาราคา ฝากความคิดถึง ไปยัง Staff ทุกคน ที่ช่วยแนะนำวิธีการขับให้กับผม และเป็นเพื่อนขับยามดึกๆ ครับ

10. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ดีคับๆ ปีหน้าจะตระเวนทั่วกรุงเทพเลย

11. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    :D รั้งแรกคนยังเข้ามายินดีต้อนรับมากขนาดนี้ แล้ว ถ้าเข้าหลายๆครั้ง จะเป็นยังไงนี่ :p
    ;) เสนให้เปิดแอร์ให้เย็นกว่านี้นิดครับ เวลาลูกค้ามากๆ อย่างคืนวันศุกร์ ร้อนไปครับ
    :( โปรโมชั่นต้องรอปีหน้าเลยเหรอครับ? แล้ว :( อย่างนี้ผมก็ต้องรออีกตั้งหลายเดือน
    กว่าจะได้ไปขับสิครับ คุณ PR... :eek:

12. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เล่นในร่มเลยนะ Bank :D

13. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    แหมพี่ ก็เล่นกลางแจ้งมาเยอะแล้ว ลองในร่มบ้าง บรรยากาศคงจะดี:D :D :D

14. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    แหมพอเป็นสาวๆกระทู้เริ่มยืดยาวเลย อิอิ

15. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    ผมก้อว่างั้นหล่ะคับ คุณนัท อิอิ

16. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    มีชมพู่ ด้วยเหรอครับ..........ยินดีที่ได้รู้จักจ้า....อิอิอิ

คนใครอะ............ถ้าเจอพี่อะทักด้วยนะ......

ป.ล. ตอนแรกนึกว่า ชมพู่ อรายา :D

แก้ไขล่าสุด: 13 กันยายน 2006
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้