แนะนำอู่แถวตลิ่งชันหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Itt, 21 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Itt

Itt New Member Member

15
    0
    0
    ผมอยู่จรัญ-ถ ช่วยแนะนำอู่แถวๆฝั่งธน ตลิ่งชัน ปิ่นเกล้าหน่อยครับ

2. Itt

15
    0
    0
    อัพหน่อยครับ ไม่มีของดีเลยหร๋อฝั่งธนเนี่ย

3. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    มีแถวนนท์ ซอยเรวดีครับ ทำทุกอย่าง ติดแก๊สก็รับครับ ล่าสุดรับทำกล่อง ECU ของ Honda โดยเฉพาะ ครับ

4. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    แนะนำ อู่พี่ลิ้ม ครับ (Tuned by Lim) หรือ อีกชื่อนึงคือ สง่า ออโต้เซอร์วิท ที่เดียวกัน
    อยู่แถวตลิ่งชัน ถนนฉิมพลี ปากซอย 22

ลองรีบไปปรึกษาดู เพราะเดือนหน้าเป็นต้นไปพี่เค้ามีงานแข่งฯ เยอะ อาจจะไม่มีเวลาใกล้ชิด งานไว้ใจได้ครับ ที่นี่รถแต่งฯเข้าไปทำเยอะ

5. jokerism

jokerism New Member Member

19
    0
    0
    แนะนำ KPS ครับ อยู่เส้นราชพฤกษ์ ตรงทางเข้าจรัญ 35 วัดแก้วอะครับ อู่ดีมีมาตราฐานครับ ราคาพูดคุยกันก่อนได้ครับ

6. Itt

15
    0
    0

ดีเลยครับ ผ่านทุกวัน แต่ไม่ค่อยแน่ใจ เพราะดูแล้วมีรถอื่นๆอีกเยอะเลย ถ้าเพื่อนๆแนะนำอย่างนี้ก็ดีเลย ใกล้บ้านมากๆ ผมก็อยู่จรัญ35 นั่นแหละ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้