ฝาหม้อน้ำ spoon มีสองแบบ ต่างกันยังไงครับ?

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย ta_tumm, 22 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ta_tumm

ta_tumm New Member Member

9
    0
    0
    ใช้สลับกันได้มั้ย?

ทำไมต้องต่างกัน?

2. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    แบบแบนสำหรับรถรุ่นเก่า แบบจุกสำหรับรถรุ่นใหม่ คอหม้อน้ำจะไม่เหมือนกัน

3. winME38

winME38 New Member Member

75
    2
    0
    ฝาหม้อน้ำซิ่งนี้เหมือนกับฝาหม้อน้ำ standard ป่ะครับ

แล้วฝาหม้อน้ำเรานี่ มันกี่ bar ครับ ราคาเบิกใหม่แพงไหม

พอดีของผมมันเป็นรูนิดนึงอยู่บนฝา

4. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    ผมเพิ่งไปเบิก ฝา หม้อน้ำ จาก ศูนย์ Honda มา ของใหม่ 112 บาท

5. winME38

winME38 New Member Member

75
    2
    0
    ขอบคุณครับเด๋วจะได้ไปเบิกใหม่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้