แนะนำแหล่งจำหน่ายเพลาขับเคลื่อนครับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Mr.Mira_Man, 31 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.Mira_Man

Mr.Mira_Man New Member Member

55
    1
    0
    พอดีบังเอิญเจอครับ แต่ยังไม่ได้ลองใช้เอง
    พี่ๆเพื่อนๆ คิดว่ามันมีความน่าเชื่อขนาดไหนครับ ?

เข้าสู่เวปไซต์ นาสโก้เพลาัขับ

ของเค้าดีไม๊ครับ ถ้าดีงานหน้าจะได้สอย หึหึ...​

2. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ใช้ได้ครับ เห็นมีมาโพสบอกไว้หลายคน
    แต่จำไม่ผิดต้องเอาของเก่าเราไปเทริน์มั้งนะ

3. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    เพลาผม ดังแล้ว ข้าง 1 ข้างขวาด้วย สงสัยต้องเก็บตังเปลี่ยนละ อิอิ

4. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    ใช้ได้เลยครับ อิอิ
    เปลี่ยนให้ลูกค้าหลายรุ่น+หลายคันแล้วครับ เกือบ 100 คันละ ไม่เคยเคลมซักคัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้