อยากทราบร้านที่รับเดินท่ออินเตอร์สวยๆถูกๆอะครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย jojodominan, 30 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jojodominan

jojodominan New Member Member

60
    1
    0
    อยากรู้อะครับว่ามีร้านไหนบ้างที่เดินสวยและไม่แพงมากอะครับพอดีจะเอารถไปทำอะครับรบกวนพี่ๆในคลับด้วยครับรถผมเป็นอีซุคามิโออะครับวางเจโบครับยังไงถ้ามีเบอร์ร้านก็ขอบคุณมากครับรบกวนด้วยครับ

2. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    สามดาว เฮดเดอร์ เทอร์โบ เลยตาโจ้ ไม่ขายรถแล้วหรอครับ

3. Blue Dragon

Blue Dragon New Member Member

147
    0
    0
    สามดาวอีกเสียง

4. jojodominan

60
    1
    0
    ไม่ขายแล้วครับวางใหม่เอาไว้ขับครับแล้วที่สามดาวแพงปะครับ

5. UNSAI

1,416
    17
    38
    ไม่แพงครับ ลองโทรไปคุยได้ครับ น้านัย 081-742-9986

6. Blue Dragon

147
    0
    0
    แหมเรียกตั้มเรียกพี่นัยซะแก่เลยนะ ถ้าแกรู้น้อยจัยแย่:)
    เดี๋ยวแกไม่ทำรถให้นะ...55555

7. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    อีกเสียงคับ รถที่มาวางโบที่อู่ผมก็ส่งไปสามดาวทุกคันคับ งานแกเนียนจิงๆไม่แพงคับ ลองโทรไปคุยได้คับ 034-725-382

8. jojodominan

60
    1
    0
    สามดาวนี้อยู่ที่ไหนนะพี่แล้วมันใกล้บ้านเราสุดแล้วใช่ปะพี่
    ผมอยู่กาญ/บ้านโป่ง

9. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0

นึกว่าขายไปแล้วซะอีก เห็นจอดไว้ที่เกือบถึง3แยกกระจับอะ

ดีๆจะได้ไม่เสียสมาชิกควันท่วมทุ่ง

10. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    ของ ผม ไห้ ต๋อง ครับ .......

11. Blue Dragon

147
    0
    0
    ก็ไม่ใกล้เท่าไหร่หรอกคับ อยู่เลยสามแยกเข้าร.2ไปหน่อย
    แต่ทำแล้วไม่ผิดหวังนะคับ.......ขอบอก:)

12. UNSAI

1,416
    17
    38

ดำเนินครับโจ้ ไม่ใกล้แล้วก็ไม่ไกลเกินไปครับ

13. jojodominan

60
    1
    0
    เปลี่ยนใจ

พอดีรู้จักกับพี่เขาเลยลองฝากขายดูมีแต่คนถามแต่ไม่ซื้อจะขายเขาก็ให้ราคาต่ำเลยเอากลับมาเปลี่ยนหัวใจใช้เองดีฝ่า ปล ควันไม่ดำแต่ยังอยู่ในสมาชิกควันดำได้ปะ

14. Blue Dragon

147
    0
    0
    ผ่านไปบ่อยแล้วก็เจอบ่อยว่าจะแวะดูเหมือนกัน...รถสวยดีคับ:)

15. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    แล้วร้านในกรุงเทพล่ะ ?

16. jojodominan

60
    1
    0
    ไปทำมาแว้ววันนี้เอง...ของเค้าดีจิงๆนะไม่แพงด้วยเด๋วเอารูปมาให้ดูนะค้าบ

17. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    สามดาวครับ 3500 ครับท่อเข็มขัดต่างหาก แถมปัดเงาด้วยครับ............

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้