To' พี่ๆ คนไหนจไปงาน Super Club thailand 2008 วันเสาร์ที่ 26 นี้มั้งครับ **

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย autonice, 22 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    เห็นงานนี้มีให้ คลับสมัครลงแข่งด้วย พี่ๆไม่สนหรอครับ

หรือมีใครจะไปดูเฉยๆ มั้งครับ พอดีผมจะไป(หาเพื่อนไปด้วยง่ะ) อิอิ

..........
    http://www.superclubthailand.com/ ตามนี้

2. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
    เสาร์ 26 ติดภาระกิจ จ๊า

3. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    ไม่มีตังอ่ะ

4. autonice

276
    23
    0
    เหอๆ ..... สงสัย ได้ไปคันเดียว อิอิ

5. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    ES ระยองไปครับ แต่อาจจะไปไม่เยอะครับ

แต่ผมไปแน่นอน แล้วเจอกันครับ

ยังไงก็โทรมานัดเวลาได้น๊ะครับ ตั้มครับ

6. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    ตั้ม ไปต่อแถวหาดจอมเทียนกันไหม.......อิอิอิอิอิ แล้วไปกันวันไหนอะ เสา หรือ อาทิต

beeladin ถูกใจสิ่งนี้
  7. HIDE99

HIDE99 New Member Member

56
    7
    0
    ..

ไม่พลาดเลยนะตั้ม...อิอิ:D:D:D

8. autonice

276
    23
    0
    พี่ๆที่อยู่ กทม ใครไปมั้งครับ ..... พี่คันสีเหลือง (ชื่อพี่บีอ่าเปล่า ถ้าจำผิดโทดทีน่ะครับ) แล้วพี่ไปมั้ยครับ

9. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    ชื่อแน๊ตคับ อยู่ ชลบุรีคับ.....อิอิอิอิ แล้วไปวันไหนอะคับ เสา หรือ อาทิตคับ

10. mighty_jz

mighty_jz Member Member

51
    3
    8
    ผมติดงานครับ คุณแน๊ต

11. autonice

276
    23
    0
    น่าจะวันเสาร์น่ะ แต่ ในตาราง แข่งจริง วันอาทิต ใช่ป่ะครับ พี่อยู่แถวไหนของชลบุรีอ่ะ พอดีบ้านญาติผมอยู่ ศรีราชา อ่ะครับ

12. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    โหเอางั้นเลยนะ แหมม ทั่วไทยใจเกินร้อยนะตั้ม:p:p
    นี่ก็อีกคนนะครับสู้ขาดใจไปไหนไปกัน อิอิ:D:D:D
    แล้วน้องโอมละครับ พลาดไหมครับ แหมเสียดายพี่ไม่ได้อยู่กินวันมิดติ้ง งานเข้า:cool::cool::cool:
    ผมครับบีตัวจริง ว่าแต่ อยากไปกับพี่หรอคิดให้ดีนะครับ อิอิ กลัวน้องรับไม่ได้ คนเขารู้กันทั่ว:D:D:D

13. autonice

276
    23
    0
    อิอิ รถพี่ แรงอ่าชิ....... อิอิ

14. voiceman

297
    30
    0

ไปวันอาทิตย์ครับพี่แน๊ท แล้วพี่ไปวันไหนครับ

แล้วมีโปรแกรมไปต่อไหนไหมเอย อิอิ

15. voiceman

297
    30
    0

16. LLLL_skyline

223
    18
    0
    ไปหาอะไรกิน แถวหาดจอมเทียนกันไหม เย็นๆๆ.........เดียวโทรไปอีกทีแล้วกัน

17. LLLL_skyline

223
    18
    0
    งันไปแถว หาดจอมเทียนกันไหม หาอะไรกินกัน.........

18. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0

19. autonice

276
    23
    0
    ถ้าอยู่ถึงวันอาทิต ไปด้วยคนน่ะครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้