ทำสี + ปะผุ b11 กี่ตังกันคับพี่น้อง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย อาตร์, 25 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อาตร์

อาตร์ New Member Member

163
    6
    0
    ทำสีแบบว่าจากแดง เปนดำอะคับ แล้วตัวถังก็ผุกร่อนเปนย่อมๆ เริ่มหลุดร่อนตามกาลเวลาแล้วอะคับ
    เศร้าจิงๆ ตังก็ไม่ค่อยมี

ขอบคุนล่วงหน้านะคับ

2. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    มลไปทำมาแบบถูกๆนะค่ะ

ราคา ทำสี ปะผุ ทั้งคัน (ลอกสีด้วยนะค่ะ) ตีราคาอยู่ที่ 15000 ค่ะ

แต่พอไปทำจริงๆเหลือ 10000 เพราะมีคนมาช่วยเครมที่เหลือนะค่ะ...อิอิ

(ช่วงที่คิดจะทำสีแฟนดันคับรถไปชนแต่เราเป็นฝ่ายถูกนะค่ะเลยมีคนมาช่วยออกค่าทำสี)

3. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    นัทโตะ มาบอกหน่อยๆๆๆๆๆ

4. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
  5. geniusa

geniusa New Member Member

30
    30
    0
    .....

ร้านอยู่แถวไหนอ่ะครับขอรายละเอียดและเบอร์ติดต่อได้ป่ะครับ

6. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    ผมทำมา 30000 บาท คับ

ผุโคตรๆๆๆๆๆ...ทั้งคันเลย:cry:

ขับอยู่มองเห็นพื้นถนนเลยอ่ะคับ:eek:

ฝนตกน้ำท่วม..เข้ารถจนเลี้ยงปลาได้เลยอ่ะ:eek:

ถ้าไม่ถึงขนาดผมก็คงถูกกว่านี้คับ:rolleyes:

อู่อยู่คลอง 3 คลองหลวงอ่ะคับ

โจ้เซอร์วิสเดี๋ยวเค้าจัดให้:D:D

เป็นเพื่อนๆกัน.....สนใจโทรหาผมได้คับ

7. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    อู้ยๆๆๆๆๆๆๆ ทำร้านไหนมาครับ จะดั้นด้นไปหา... ฝากระโปรงแตกระแหงแย้ววว :D:D

8. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    อู่ ณรงค์การช่าง ค่ะ

อยู่แถววัดสวนแก้ว จ.นนทบุรี

ถ้ายังไงก็โทรมาถามมลเลยก็ได้ค่ะ

(ลองไปตีราคาดูก็ได้ค่ะ ราคาอาจจะไม่เท่ากันแต่ก็คงไม่มากไปกว่านี้เท่าไรมั่งค่ะเพราะช่วงนี้ของขึ้นไปหมดทุกอย่างเลย)

:D:D:Dอู่ที่พี่ NUTTO ไปทำมาก็ทำมาสวยดูดีนะค่ะ ถ้าไงก็ดูหลายๆที่ เอาให้ถูกใจนะค่ะเพราะไงทำสีไม่ได้ทำกันบ่อยๆจริงมั้ยค่ะ:cool::cool::cool:

9. prasert sinyoo

prasert sinyoo New Member Member

27
    3
    0
    ขอเสนออู่พี่จ๋องเลยครับทั้งทำสี ชุดแต่ง บี11ทั้งคัน จะทำกันยังไงสั่งได้เลยครับเบอร์โทร085-0850364 ลองโทรได้ครับงานแน่นอน

10. KWAN B11

KWAN B11 New Member Member

146
    31
    0
    ได้ข่าวมาเหมือนกันไม่แพง:D

11. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ส้มแปร๊ดมาเลย คันนั้น :D

12. อาตร์

163
    6
    0
    ขอบคุนทุกความเหนเลยนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

13. kansang B11

kansang B11 New Member Member

130
    32
    0
    หาอู่ดีๆ มาตราฐานหน่อยน่าจะดีนะครับ เป็นไปได้ขอทำสัญญาไว้ก้อดีครับ
    เสร็จกี่เดือน รับรถเมื่อไหร เปลี่ยนอะไรให้บ้าง เหมาไปเลย
    ของผมตกลงกันที่ 25000 ทำจริงงบบานเลยครับ ราคาไม่รวมชุดแต่งนะ
    สีผมก็ลอกเองสองคนพ่อ ขัดก้อขัดเองช่วยทุกอย่าง ยังจะเล่นแง่อีก เวรจริงๆ
    อู่อยู่แถวบ้านผมเองครับ ไม่แนะนำให้เข้านะครับ อู่ข้างกรมที่ดินคลองหลวง

14. cp_chin69@hotmail.com

[email protected] New Member Member

318
    74
    0
    มีใครจะแนะนำอีกครับ จะได้ไปทำด้วยคน

15. อาตร์

163
    6
    0
    ขอบคุนทุกท่านค้าบบบ อบอุ่นเหมือนเคยคลับนี้

16. B-One

B-One Guest

0
    0
    0
    ขอพ่วงต่อเลยนะครับ มีอู่ทำสีแถวบางนาแนะนำไหมครับ ^^!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้