ใครสนใจตัดชุดแข่ง..ถูกๆบ้าง

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 8 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :) หวัดดีครับทุกท่าน สำหรับทุกท่านที่สนใจจะตัดชุดแข่ง ขอเชิญ วันเสาร์เวลา บ่ายโมง เจอกันที่ MSL เรามีคนตัดชุดแข่งมาวัดตัว และเลือกแบบ เลือกเนื้อผ้า เลือกสี ถึงที่สนามเลย เพราะว่าผมให้เค้าเข้ามา เพื่อจะสั่งตัดชุดแข่ง...ประมาณ 20 ตัว ดังนั้นเครต้องการสั่งตัดชุดแข่งราคาถูกๆ ในราคาประมาณ 3000 บาท ก็เชิญเข้ามาเลือกแบบกันได้ครับ เผื่อท่านใดต้องการ เพราะว่าเราสั่งตัดทีละมากๆ ราคาจะได้ถูกๆครับ.....:)

ปล. นำสิ่งดีๆมาเสนอแนะครับ ราคาอาจถูกลงเมื่อจำนวนมากๆ....เชิญครับ:)

2. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    แงงงงงงงงงงงงงง ไม่อยู่ T T

3. dong_naja

dong_naja New Member Member

13
    0
    0
    แล้วถ้าเป็นวันอาทิตย์ละครับมีมาอีกไหม

4. kinimaru

kinimaru New Member Member

44
    0
    0
    น่าเสียดายจิงๆ คับ ที่ต้องไปงานวันเสาร์ อาทิตย์นี้ กันเกือบหมดทีม พอดี ถ้ามีอีกเรียกเลยนะครับ เพราะตอนนี้ทีม BENDIX ต้องการด่วน

5. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ไม่เป็นไรวันอื่นก็ได้ไปที่ร้านเค้าเลย เดี๋ยวจะให้เค้าลดราคาให้สำหรับเพื่อนๆสมาชิก MSL

6. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    เดี๋ยวไว้บุกไปที่ร้านเลยดีก่า....อิอิ:D

7. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
  8. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    สนใจมั้ยครับ

พี่ไก่สนใจทำสีหมวกของฟรีแมล2006 หรือเปล่าคร้าบบบบบ.. คิดราคาให้พิเศษสุดๆ(ออกแบบให้ด้วย)ยกตัวอย่างเช่น ลายKimi พื้นขาว ลายชมพู (ใส่แข่งที่โมนาโค)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้