สอบถามร้าน NITTO กับ MogenSpeed ร้านไหนทำskirt ดีกว่ากันครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ฟองเบียร์, 22 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครเคยทำ skirt สองร้านนี้บ้างครับ หรือมีร้านไหนเนี่ยนำบ้างครับ
    skirt ทรงศุนย์ปี 01

รบกวนด้วยครับ

1. Turngkung P 11

Turngkung P 11 New Member Member

94
    0
    0

ผมให้อีกทางเลือกแล้วกัน ร้าน V BUILD ก้อโอนะครับ งานเสร็จตามนัด
    โอนเงินไปมัดจำแล้วเค้าไปใส่ก้อได้ งานก้อโอดีครับ ไม่มีปัญหา จากประสบการ์ณส่วนตัวนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้