ถามผู้รู้เกี่ยวกับฟิล์มทูโทนหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย MaToom, 21 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MaToom

MaToom New Member Member

24
    1
    0
    อยากรบกวนถามผู้รู้ว่าฟิล์มทูโทน(หน้าใส+หลังดำ)
    มีที่มาอย่างไร
    ที่ถูกต้องติดกันยังไง
    และมีประโยชน์อย่างไรครับ
    ขอบคุณครับ

2. WooDoo31

WooDoo31 New Member Member

29
    0
    0
    น่าจะมาจากญี่ปุ่นอ่ะครับ
    เพราะที่นั่นเค้าห้ามติดฟิล์มสามบานหน้า กระจกก้อเลยใส
    แต่ด้านหลังเป็นกระจกสีดำเลยอ่ะครับไม่รู้ประชดรึเปล่า
    แล้วคนไทยติดฟิล์มเลียนแบบเอามั้งครับ
    น่าประมาณนี้นะครับไม่แน่ใจ เคยอ่านมานานมากๆแล้ว
    ผิดพลาดยังไงโทดทีนะครับ

3. MaToom

MaToom New Member Member

24
    1
    0
    +++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้